Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwizi huyooo,,,,, piga huyo huyoo,,Jairooo huyooo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by matawi, Nov 20, 2011.

  1. m

    matawi JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ni siku ya furaha mno kuona majizi ya nchi hii yameanza kukamatwa maana zamani yalikuwa yanaiba usiku sasa yanapora mchana kweupe. Ni ajabu cag pamoja na kulipwa vizuri, kusoma kwa kodi za wananchi anafanya ubabaishaji mpaka kamati ya bunge inakuja mfundisha kazi. Yaani mtu kalipwa 20000 lakini watu wanaongeza moja mwishoni inakuwa 120000. Pumb,,,f kabisa
     
  2. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    eh bwana eh! Kwahiyo huyu ndio ameshakamatwa? Nina bonge la mchi akikatiza hapa nammaliza kabisa. Nalog off
     
  3. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Luhanjo huyoooooo,
    CAG Utouh huyooooooooo,
    JK huyoooooooo! Ah sory nimekosea! Ngeleja huyooooooo!
     
  4. Kilasara

    Kilasara JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2011
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 578
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Haya malipo ya posho kwa watumishi wa Serikali ambayo yaliongezwa kwa lakhi moja kwa kila siku kwa kuongeza "1" upande wa kushoto kwa kila aliyestahili kulipwa kati ya Shs 20,000 na Shs 80,000, yanathibitisha kukithiri kwa wizi na ubadhirifu wa fedha za umma unaotisha katika Serikali ya sasa.

    La kusikitisha na kutishia uwepo wa uongozi bora katika nchi yetu, ni kwamba hata Mkaguzi na Mdhibiti Mkuu wa Serikali (Controller and Auditor General) hakuweza kuona huu udanganyifu mpaka Kamati ya Bunge ilipougundua. Na kama aliuona wizi huu na kuufumbia macho kwa maksudi, basi hastahili kuongoza Idara muhimu kama hiyo na aondolewe mara moja.

    Kwa upande wa David Jairo, kwa kubuni kughushi ili yeye binafsi na wasaidizi wake waongezewe Shs lakhi moja kila siku, inathibitisha yeye ni mwizi aliyekubuhu, na anastahili kutiwa mbaroni na kushtakiwa chini ya Sheria ya Kuhujumu Uchumi (Economic Saboutage Act).
     
  5. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,207
    Likes Received: 1,215
    Trophy Points: 280
    Kichwa cha uzi kimetulia. Napendekeza hii mijizi tuichukulie sheria mkononi, popote wanapoonekana watupiwe mawe au japo kuzomewa kwani serikali hii kishikaji ya Kikwete hawa watapeta tu na wataondoka na mafao ya kutakata. Kwa kweli nchi yetu haijawahi kuwa rais dhaifu kama Kikwete. NAILILIA TANGANYIKA YANGU.
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,723
    Likes Received: 4,463
    Trophy Points: 280
    Nanihii huyo babaaa nanihiii huyoo kamata huyoooo
     
  7. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #7
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Rafiki yangu Matawi, Heading ya Thread yako ingefaaa kutumika katika Nchi kama China. Kule China Wezi kama hawa kina Jairo huwa wananyongwa hadharani kwa sababu ya kuiibia Nchi, kuiba kodi za Wananchi.
    Lakini kwa Nchi kama Tanzania, Subiri Uone.
     
  8. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #8
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,207
    Likes Received: 1,215
    Trophy Points: 280
    Kweli mkuu, si unaona hata EL anapewa hadhi ya WM mstaafu. Inakera sana.
     
  9. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #9
    Nov 20, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    ila kweli kuna haja ya kutumia ile stairi yetu ya kitaa ya kumsalanga mwizi kwa mawe, lungu, mshale, matairi pamoja na petroli, ila sema hawa watu hawakatizi kitaani la sivyo tungeshawawasha moto
     
  10. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #10
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,129
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    mimi katika watu wachache niliokuwa nimebakiza imani kidogo alikuwa CAG Utoh lakini kwa hii kashfa I have realized that was not the place to place my trust!!!
     
Loading...