Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwizi apigwa vibaya UDSM, yupo hoi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Leonard Robert, Mar 20, 2012.

  1. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,400
    Likes Received: 1,086
    Trophy Points: 280
    Ni maeneo ya hall 1
    amekamatwa ananyemelea chumba cha wasichana..akawatishi kuwapiga..akakimbiza hadi kukamatwa
    kapewa kipigo yuko hoi..polisi wamekuja lakini bado hawajamtoa chuoni
     
  2. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,400
    Likes Received: 1,086
    Trophy Points: 280
    Sitaweza kuweka picha wadau,hadi sasa yupo kwa wale wa kampasi ya nyerere
     
  3. C

    C programming JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,429
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    hivi mpaka chuo kikuu kuna wezi.....wasomi kweli waliisha miaka ya 2000
     
  4. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ukimchunguza sana unaweza kuta yuko mwaka wa pili hapo hapo udsm...aibu sana sana...
    Naomba ni pm roho yake mkimaliza kuitoa
     
  5. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mpate ujasiri huo pia kwa wale wezi wanaoupulizwa na viyoyozi wakija hapo sio muanze kushoboka kama vile 2005 mlipomshobokea jk!
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    huyo lazima sio mwanafunzi angekuwa ni denti angekuwa bize na assignment..
     
  7. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Nyie ni WAUWAJI tu kama waliomuuwa yule mwenye ugonjwa wa akili huko Mbezi Beach na kusema eti Muanga.

    Nakubaliana na Songoro kuwa vibaka kweli wanaopita na suti na viyoyozi mnawaacha na kuwachamkamkia Vidokozi.

    Akija hapo leo Lowassa hata bila mlinzi, MTAMSUJUDIA. Ovyooo kabisa.

    I hope hamtafikia hatua ya kumuuwa zaidi ya kumwadhibu tu......
     
  8. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    duh..ushabiki mwingine bwana...ongea reality..hivi unajua baada ya UD kumzomea JK kilichowapata? unajua ni wanafunzi wangapi hajawarudishwa ud ? unajua jk alivyo na kiburi? huyu mwizi mdokozi anataka kuiba sijui kuwabaka wadada wewe unataka wamfanye nini? haya Lowasa kawaibia watanzania wewe unauhakika ukikatana naye utafanya haya ambayo unawaasa wana ud wafanye? ukifanya unajua utakapo pelekwa? ..
    wekeni ushabiki pembeni guys.
     
  9. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,400
    Likes Received: 1,086
    Trophy Points: 280
    huyu ata akiachwa atafia ICU.
     
  10. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,400
    Likes Received: 1,086
    Trophy Points: 280
    wezi wako hadi magogoni,kwenye ile nyumba mwalimu aliita takatifu...sembuse chuoni.
     
  11. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,400
    Likes Received: 1,086
    Trophy Points: 280
    mbona jk alizomewa alipokuja chuoni akiwa na mseveni,ud walifanya maamuzi magumu bana.
     
  12. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Leo pia mngelizomea......
     
  13. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Dunia nzima ni vijana wamefanya mageuzi. Tanzania vijana hizo nguvu wanazielekeza huko sipo.....

    Kill him, kill the Nig** mother F****, hihihiiiiiii..................

    [​IMG]
     
  14. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,400
    Likes Received: 1,086
    Trophy Points: 280
    Hawa jamaa wanatuibia sana wakuu,wanatukata mapanga sana hawa wezi.ila sipendi kuua sio vizuri mungu hapendi
     
  15. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,417
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Hiyo Story Inasikitisha!! Unaweza Kukuta Kijana Alikuwa na ahadi na Mpenzi wake Hapo Ila Hakuwa anajiamini!! Then anhukumiwa kama Mwizi!! Jamani Tunakwenda Wapi? Si kitu cha ajabu Kijana Kuwa na Mpenzi wake Hapo ambae ni Msomi!! Jamani Vijana wa Chuo Tuwe na Tabia Ya kuhoji kabla Hatujahukumu!!!
     
  16. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mkuu u hit the jackpot! Hii ilitokea 2010 block a mabibo pale kuna mshkaj alienda kumsalimia dem wake af akaitiwa kelele za mwizi..........kumbe the guy was a student na kilichomuokoa ni jamaa mmoja alifungua gari na kumuingiza ndani bt gari liliharibiwa.! So wizi ni bad but emotional judgement kwa kumpiga m2 kwa kumndhania ni mwizi is not gud.
     
  17. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,821
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    Kama hao tunaosema kuwa ni wasomi wetu wanajichukulia sheria mkononi..itakuwaje kwa wale vijana wa kijiweni? Mfumo umeoza kuanzia kwa wasomi hadi kwa wala unga hakuna wenye akili!
     
  18. bht

    bht JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mkuu najiwazia hivyo hivyo, tena usisahangae hapo kama waandishi wa habari wa tv walikuwepo na wahusika watajieleza kwa mbwembwe kweli kweli na bado hawatachukuliwa hatua yoyote.

    Well, hata hao law enforcers wenyewe they care less sasa acha watu wajiamulie tu. Kila mtu anatafuta mnyonge wake amtunishie msuli.

    we are now living in a lawless society!
     
  19. M

    Mwanisawa New Member

    #19
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uc'hukumu ucje kuhukumiwa, mbona wanafunzi mnaibaga mitihani au assignment za wenzenu, au madesa ya wenzenu, nani aliwapiga hvo?, mlitakiwa mumkanye tu kidogo na kumpa adhabu tu ya kumwagilia maua hapo mabibo, au kuchota maji cafteria na kuosha vyombo.,
     
  20. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,969
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    I'm a Pro lifer lakini nadhani dawa nzuri ya Mwizi ni kumuua tu!
     
Loading...