Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwizi ajifanya mzigo ili akombe hela kwenye duka

Discussion in 'Jamii Photos' started by everybody, Jan 3, 2012.

  1. everybody

    everybody JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sijui kama hii post ilishapita huku JF ila nimeiona leo nimecheka na kusikitika sana.... Kweli maisha yamekuwa magumu bongo. Watu wanavumbua mbinu bana... See this thread...

    Mwizi ajifanya mzigo ili akombe fedha - YouTube

    Maisha bora kwa kila mtanzania!
     
  2. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Hizo mbinu zipo tena siku nyingi! kuna jamaa waliiba pesa kwa style hiyo hiyo kwa Mukesh Vunja bei Mwanza! jamaa waliingia mida ya lunch wakati mhindi na wafanya kazi wanajiandaa kwenda lunch, mmoja akaingia ndani ya friji! wakamfungia alikomba fedha na kurudi ndani! waliporudi kutoka lunch wenzake wakaja kununua hilo friji na kutoweka nalo. Just imagine!!
     
  3. everybody

    everybody JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nilikuwaga nazisikiaga hizi story tu ila hii picha ndo imenihakikishia. Dah sijui tutatoka vipi ha huu umaskini wetu...
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Njia ni nyingi za kutoka kimaisha
     
Loading...