Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwito wa simu una uhusiano na tabia ya mmiliki wa simu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndibalema, Mar 23, 2011.

  1. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Naomba kuelimishwa,
    Nimeuliza hilo swali hapo juu kutokana na tukio lililojitokeza nikiwa kwenye dala dala hapo jana.
    Tukiwa kwenye dala dala ghafla simu ya mzee mmoja wa makamo ikaita.
    Mlio wake ulikuwa ni ile sauti ya mchekeshaji Joti wa ze comedy
    "...Nasikia rahaaaa....utamuuuu...rahaaaaaa....utamu..."
    Huu mlio ni maarufu sana ila watu wote wakastuka baada ya kugundua ule mlio unaita katika simu ya yule mzee.
    Na hata baada ya yule mzee kushuka, mjadala ukaanza,
    Eti "oh! yule mzee anaonekana na heshima zake lakini kaweka mlio ule loh!"
    Naomba niwaulize, mlio wa simu una uhusiano na tabia ya mmiliki wa simu?
     
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    kabisa mkuu....siku moja nipo kwenye foleni bank....kimyaaaa totozi nzuri zatuhudimia mara ikaita simu kwa sauti ya juu ring tone....nasema kula muhogo....
    basi mzee kaichukua simu kasepa nje
     
  3. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hahahahaha! kweli unayoyafanya hukureflect kwa jamii.
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Binafsi huwa inanisumbua sana hii miito na nikiangalia mwenye hiyo cm.
    Cjui ndio kuiga au ni ushamba.
    But inashusha sana hadhi miito mingine na kuacha mwaswali kwa jamii..
    Ni vyema watu wakajitaidi kuangalia miito wanayo weka kwenye cm zao
     
  5. Prisoner

    Prisoner Senior Member

    #5
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 26, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haunaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  6. D

    Derimto JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kuna ukweli mkubwa hapa simu yako inapoita inaonyesha kuwa wewe ni mtu wa tabia ya aina gani au unapenda nini na hata kama ni wimbo ambao unaimba wakati unapopigiwa utajionyesha tu na hili nimelishaliona kwangu na kwa watu kadhaa pia
     
  7. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Mimi kwa njia moja au nyingine naunga mkono kua milio ya simu inauhusiano na tabia za watu na wala si utani ni kweli kabisa.
     
  8. S

    Strategizt Senior Member

    #8
    Mar 23, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 158
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hata mimi naunga mkono ya kwamba miito ya cm ina mahusiano ya moja kwa moja na wamiliki ila inategemea mfano mama mmoja mlio wake ulikuwa wa utata ikabidi ajitetee kwamba mtoto wake ndo amemuwekea.
     
  9. c

    chetuntu R I P

    #9
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja 100%, ringtone zinareflect tabia ya mtu kukuta baba mtu mzima tone inaita "soda ya kopo kipapatio kidogo" atakuwa ni basha tu huyo. Japo sio kila mwenye ringtone ya dini ni mwema!
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    :lol::lol::lol::lol:
     
  11. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    huwa najiuliza ukiweka simu yako vibration only hupati alart? au mpaka iimbe ule wimbo wa sam wa ukweli?
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Kweli kabisaaa...
     
  13. S

    Smarty JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 658
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    mbaya zaidi nyimbo za kwenye simu huwa hatuzisikili mpaka mwisho simu ikiita sekunde mtu kapokea. Mi huwa nahsangaa kwa nini mtu asiweke vibrat au tone za alert. Sasa ukute kitu cha kichain, mamaaaaaa wantonesha kidonda.
     
  14. s

    sugi JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    kuna jamaa ye kaweka wimbo wa 'Kifo' ule wa hayati Remmy ongala,sijui tusemeje tabia yake?au ana tabia ya kufakufa?
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #15
    Mar 24, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Naunga mkono hoja kwa 100 asilimia. Yaani kweli zinaudhi sana, naomba niongezee na ile milio ukipiga simu inavyoita inaumiza mpaka masikio hata kama ni ya dini jamani inaudhi. Kweli unaweza kuta umekaa kwenye daladala mara mlio unaita alamba alamba aahhmm wajameni?? aaaahh
     
  16. Obhusegwe

    Obhusegwe JF-Expert Member

    #16
    Mar 24, 2011
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 232
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Tangia nianze kumiliki simu sijawahi kuwa na mlio ni mwendo wa vibration tu make huchelewi kuwa kanisani au unapresent kwny mkutano mara simu hiyo.....sijui bao la kisigino sijui nipe mgongo n.k hata kama ulikuwa unajenga hoja kwny presentation yako watu wanakuwa wameshapata jibu so hawana haja ya kukusikiliza tena. vibration inatosha jamani hiyo milio waachie teenagers make ndo alama ya kuonyesha wenzao kuwa wana simu.
     
  17. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #17
    Mar 24, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hii inategemeana na mtu husika, shughuli zake, watu anaokutana nao, nafasi yake kwenye jamii nk.

    Nitashangaa sana kama nitaona Padri au Mchungaji au Shehe amesevu wimbo Mario, au wa Banana Zorro!
    Lakini pia itaniachia maswali kama nitasikia Rais au Mbunge, au Waziri amesevu wimbo wa Marlaw, au Keisha.

    Hata kama ni Wimbo wa DINI, kama utasikika kutoka kwa mtu ambaye kikazi anawahudumia wateja wengi, basi tayari inazua hisia fulani kwa baadhi ya watu, na wengine huenda wakakosa imani na jinsi utakavyowahudumia kuliko ungeweka mlio wa kawaida.

    Lakini kwa wakati mwingine, kutegemeana na mazingira, suppose bwana Ndibalema ni mtu wa kiroho zaidi, na anatafuta mchumba, then anakutana na mrembo ambaye amesevu nyimbo za kidini kwenye simu, then hii itamfurahisha sana Ndibalema, na kumpa hisia kuwa huenda huyo mrembo anamheshimu Mungu na hivyo anaweza kuwa mke bora(japo si lazima iwe hivyo).

    Nawasilisha.
     
  18. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #18
    Mar 24, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,612
    Likes Received: 3,880
    Trophy Points: 280
    Duh..uhusiano ni mkubwa sana! Ila sijui kwa siye tunaoweka vibration ni nini maana yake..!!!
    labda kimoja nnachojua; ni watu wasiri sana...hakuna cha kusingizia sijui ati itaita kanisani au ofisini wala nn!
     
Loading...