Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwitikio wa Baraza, wale waliotemwa na Mengineyo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gosbertgoodluck, Nov 24, 2010.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wandugu,

    Kitu gani kimetokea kwa hawa jamaa?? Kulikoni??
     
  2. k

    kibunda JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Prof. Msola yumo. Fuatilia vizuri vyanzo vyako! Angalia wizara ya Kilimo
     
  3. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    najaribu kujiuliza ni kitu gani kilichokuwa kigumu katika hili baraza jipya hadi likamchukuwa JK pamoja na wasaidizi wake wote zaidi ya wiki mbili kuliunda? Kama imemchukua muda mrefu namna hii kuunda baraza la mawaziri je watendaji wake wakichelewa kutekeleza majukumu yake watalaumiwa?
     
  4. k

    kibunda JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sorry, ni kweli Msola hayumo. Nilichanganya na Maghembe! You are right.
     
  5. k

    kibunda JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Alikuwa anapima hali ya hewa. Pia, alikuwa akitumia magazeti kuwamaliza asiowataka.
     
  6. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Tunashukuru rais wa NEC kamuacha nje Capten. John Chiligati maana wakati wa kampeni alisema ameshindwa kuwaletea maendeleo watu wa Manyoni kutokana na kuwa na Mitara, yaani anatumikia mabwana wengi Chama, Wananchi na Uwaziri kwa pamoja hivyo hakuwa na muda wa kujali wapiga kura wake
     
  7. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Dr. Slaa alishasema itakuwa ni janga kwa Taifa kumchagua Mkwere!!!
     
  8. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nimefurahia jina hilo la RAIS WA NEC. Hongera kwa ubunifu.
     
  9. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Hata mimi sijamuona Msola...................!!
     
  10. K

    KIBE JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wana JF mwenye orodho yote ya hizo wizara na mawaziri wake plz tuwekeeni javinii
     
  11. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #11
    Nov 24, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yataka muda ili kufanya kazi yenye umakini na kuepuka kukurupuka kama wafanyavyo viongozi wa chama kikuu cha upinzani.
     
  12. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #12
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    ni kweli prof. Msola hayupo
     
  13. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #13
    Nov 24, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    njia ya mwongo ni fupi tuu
     
  14. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #14
    Nov 24, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Msola hana ishu SUA palimshinda ataweza wizara.
    Kapuya abaki kuendesha bendi yake ya AKUDO tu uongozi wake wa jaziba na amemuingiza JK kwenye matatizo kumbuka ishu ya mgomo wa wafanyakazi.
    Meghji ni haki yake yeye ni mama wa mipasho tu bungeni uongozi labda aende bendi ya taarabu awe rais wao.
     
  15. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #15
    Nov 24, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kwani kwenye hiyo orodha kuna umakini gani? mbona baraza limekuwa kubwa kuliko la awali? nilidhani walikuwa wanajitahidi kuojipanga kutekeleza kilio cha wananchi wengi kuhusu ukubwa wa baraza la mawaziri na kuchambua hoja mbali mbali. kuchelewa huku watu wengi walitafsiri kwamba wanapunguza baraza na kwamba ilihitaji restructuring ya serikali, amabayo tungeelewa kwamba inahitaji muda.
     
  16. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #16
    Nov 24, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mkwere bana ananipa raha sana....yaani sijaelewa alichokitangaza except wizara ya miundombinu...kwingine hakuna kitu
     
  17. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #17
    Nov 24, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    kwani tangu alipoapishwa unadhani alikuwa hajaanza kupanga baraza la mawaziri? unadhani ni muda gani huo hadi leo?
     
  18. m

    masoudmwevi Member

    #18
    Nov 24, 2010
    Joined: Aug 5, 2008
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndugu wana JF nimelisikiliza baraza la mawaziri kwa umakini mkubwa hivi Nahodha na balozi Swedi kagasheki nani alipaswa kuwa waziri wa mambo yandani?
    je,Sitta na mwakyembe ndo wamenyamazishwa??
    je vijana walioingia wanatosha???
     
  19. T

    The Informer Senior Member

    #19
    Nov 24, 2010
    Joined: Jun 14, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya jamani, tufanyeni uchambuzi. Kikiwete aliahidi baraza la wachapa kazi na waadilifu. Je, mnawaona hao kwenye listi hii?
     

    Attached Files:

  20. K

    Kisendi JF-Expert Member

    #20
    Nov 24, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 700
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    HILI BARAZA KULINGANA NA HOTUBA YA BUNGENI MBONA KUBWA SANA INA MAANA HALINA TOFAUTI NA LA MWAKA 2005, KAMA MAWAZIRI 29 NAIBU 29 INAMAANA TOTAL 58, Je wale 60 KUNA TOFAUTI KWELI, HII TANZANIA KWELI. HAWA WOTE GARI MPYA, NYUMBA, BUDGET ZAO TU, UJE MAKATIBU WA WIZARA 29 ZINGINE NI MPYA HII YA UJENZI HAIKUWEPO.

    KWELIIIIIIIIIIIIIIIIII, TZ TUTAUMIA SANA.
     
Loading...