Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwita Waitara Mwikwabe ashinda kura za maoni Tarime

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Teh Teh Teh, Aug 1, 2010.

  1. T

    Teh Teh Teh Member

    #1
    Aug 1, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwita Waitara Mwikwabe ameshinda kura za maoni za CHADEMA kwa kura nyingi dhidi ya Mbunge wa Sasa Charles Mwera, ambaye ni Mwenyekiti wa Halmashauri akimfatia. Nafasi ya tatu imeenda kwa John Heche.

    CHADEMA imepeta sana TARIME kwani huyu jamaa anaweza kuvaa viatu na kuziba pengo la Chacha Wangwe.


    Hongera sana MWita Mwikwabe.

    Hongera saba CHADEMA.

     
  2. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,541
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nampa Hongera sana Mwita, hii ni moja ya siraha nzito kutoka CHADEMA. kila la kheri
     
  3. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Muhimu hili jimbo lisende kwa CCM kama Mwita ni mgombea makini tunategemea litabaki kwa chadema
     
  4. M

    Malila JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Labda waibe kura,CCM Tarime hawana chao. Binadamu hubadilika,ila nina imani na jamaa wa Tarime. Wanaweza.
     
  5. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,080
    Likes Received: 1,300
    Trophy Points: 280
    Mwera asihame chama tu!
     
  6. M

    MohamedSalum200 Member

    #6
    Aug 1, 2010
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa hamna kitu ni msaliti.namfahamu vizuri alikuwa rais wa daruso.alitufanya tusilale kulinda kura ,lakini alivyopata ndiye kiongozi aliyeboronga kuliko wote hafai hata kidogo.ni mbinafsi wa hali ya juu wala si mtetezi kama mnavyodai.poleni kwa kumshabikia mtu bila kumjua.muulize mtu yeyote aliyemaliza udsm miaka hiyo atakwambia.
     
  7. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2010
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hata mimi namfahamu huyo jama kama humjui utampenda ila ukimjua utamchukia?
    hata mimi namfah
     
  8. BabaH

    BabaH JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2010
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Do not count anything from Mwita mwakwabe
    Jamani mimi nimesoma na mwita faculty mona namjua vizuri na alikuwa mshikaji wangu sana tena sana, anapenda uongozi tu kama kawaida yao, ila perfomance kwanza ni F, pili ni mbinafzi sana na anapenda kujiangalia yeye tu bandugu
    Hivyo kwa mwita tumepoteza ndugu zangu hana lolote
    waulizeni UDSM 2004 alifanya nini pale
     
  9. Gold Digger

    Gold Digger Member

    #9
    Aug 2, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera sana kaka Mwita, ninamutaini utafanya uwezalo kutaleta umoja na maendeleo jimbo la Tarime na kukiimarisha chama. Pole sana Charles Mwera lakini bado unahitajika sana kwenye council.
     
  10. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Najua inakuuma saaana kuona Mwita anapeta, mimi namujua mwita lakini wewe umekaa ki ant-mwita
    Jamaa ni mpiganiji wa ukweli
     
  11. Ericus Kimasha

    Ericus Kimasha Verified User

    #11
    Aug 2, 2010
    Joined: Oct 27, 2006
    Messages: 452
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    MohamedSalum200,
    SI KWELI, Nalikanusha hili ya Mwita kuwa msaliti. Udhaifu pekee aliokuwa nao ambao kwa mtazamo wangu ni udhaifu wa viongozi wengi wazuri au niuweke kama ulevi wa viongozi vijana ni: Kuwapa mimba wasichana hovyo hovyo katika kipindi chake. Na hata alipokuja Mwita mwingine (Magesa) udhaifu wake ukawa huu huu. Labda kama uongozi mbovu wa Mwita (Magesa) ndiyo unaousemea! Mwikabe was strong
     
  12. bona

    bona JF-Expert Member

    #12
    Aug 2, 2010
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,667
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    nashukuru mwenzangu umeandika ukweli, uyu jamaa ni hopeless of all people, kipindi anagombea daruso tulimpigania sana hata akashinda akijitambulisha kua yeye ni mpiganaji wa kweli lakini alivyoingia daruso mama yangu, alikua ndio kiongozi bomu kuliko wote, ana jazba anadhan uongoz kila siku ni kutokusikiliza mamlaka za juu, mbishi, anataka kila analotaka yeye lifanyike hata kama muda si sahihi na haangalii mazingira ya kuropoka!
     
  13. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #13
    Aug 2, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kweli mmenikumbusha mbali kidogo. Kumbe nazeeka sasa!
    Na je, vipi kuhusu Bahati Tweve ukilimganisha na huyu Mwikabe?
     
  14. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #14
    Aug 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Tusiowafahamu aho yetu macho na masikio
     
  15. omarilyas

    omarilyas JF-Expert Member

    #15
    Aug 2, 2010
    Joined: Jan 24, 2007
    Messages: 2,127
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Honestly,

    Between the two I will go for Tweve even though he need to differentiate between Activism and Leadership.But Mwita anaendana na siasa za Musoma.
     
  16. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #16
    Aug 2, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni wazi kuwa haumjui Mwita Mwikwabe.
     
  17. w

    wamlaga Member

    #17
    Aug 3, 2010
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mwita ni wangwe wa pili.
     
  18. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #18
    Aug 3, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    upuuzi mtupu
     
  19. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #19
    Aug 3, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Jamaa ni Mpiganaji...Ila ana Jazba sana na hupenda KuBoss watu sana......................!!! Kila la kheri....Bungeni sio Daruso
     
  20. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #20
    Aug 3, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mie mwenyewe namfaham fika Mwita. The guy is good. Huwezi kumlinganisha na Bahati Tweve hata kidogo. Jamaa ni mzuri na mwenye msimamo.
     
Loading...