Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwita Waitara Mwikabwe Mbaroni kwa mauaji Singida

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Elizabeth Dominic, Jul 16, 2012.

  1. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Nimesoma just now toka blog ya *************** kuwa amekamatwa kwa mauaji yaliyotekea juzi hapo Singida, hii ni baada ya kumaliza mkutano na waandishi wa habari
     
  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Eliza,
    Mbona alishikiliwa na kuhojiwa kisha akaondoka kituo cha polisi vipi kuna jipya? or this is updates?
     
  3. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Aliua vipi wakati alikuwa jukwaani akihutubia? POLISI CCM mnachekesha. Haya ndiyo aliyoyasema Tundu Lissu ya kumbambikiziwa kesi ili kukomoa watu kwasababu KESI ya mauji hana mdhamana.
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,524
    Trophy Points: 280
    Kha!!!!!!!!!
     
  5. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Sijui kuhusu updates lakini hii ni habari mpya kwangu, samahani kama ishatolewa
     
  6. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Umesikia blog gani? Nadhani ni vema kuwa more precise unapotoa taarifa za namna hii
     
  7. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #7
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Nilikuwa mbali na net kitambo nimejaribu kutazama hapa kama imepostiwa sijaona
     
  8. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wataisoma namba CHADEMA hiyo magogoni 2015
     
  9. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    kakamatwa saa ngap? Tupen habari za uhakika wakuu mbona mnatuchanganya?
     
  10. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #10
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Tazama wotepamoja
    Samahani natumia mobile ningekuwekea link
     
  11. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Yule Mwita Mwikabe wa Azania ya Kwayu?
     
  12. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hao ndio vijana wa Kova hao; mafunzo yao ni ya ki-VodaFasta tu kule Moshi.

     
  13. Mr Dhaifu

    Mr Dhaifu JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 763
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    We ngoja 2015 tutatoa nidhamu kwa hawa wa chama cha mabwepande wanatengeneza kesi za ajabuajabu ngoja tunahasira nao.
     
  14. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama ni kweli!
     
  15. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
  16. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #16
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ngoja nifike kwenye PC nitaweza kuwasilisha vizuri lakini kwa ufupi ni kuwa alikuwa amemaliza mkutano na waandishi wa habari kutoa maelezo ya kanusho la CHADEMA kuhusika na mauaji ya mwana CCM na pindi alipotoka nje ya ofisi za CHADEMA ndipo alipokamatwa
     
  17. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Alikamatwa jana (Jumapili) saa nne asubuhi. Amefikishwa mahakamani leo lakinis kwa kosa la mauaji. Ameshitakiwa kwa kutoaliugha ya matusi dhidi ya Miwigulu Nchemba. Lakini kuna vijana wengine sita kutoka kijiji cha Nguvumali, ambako vurugu zilitokea, ndio wamefikishwa mahakanai kwenye ksi nyingine tofauti kwa kosa la mauaji ya kiongozi wa UVCCM. Mpaka saa tisa Waitara alikuwa anahangaika kutimiza masharti ya dhamana ambayo iko wazi
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 650
    Trophy Points: 280
    Ndio Huyo aliyekua Headbway wa Kwayu(Azabway)!!
     
  19. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo anaweza pata dhamana sio?
     
  20. S

    SHEMGUNGA JF-Expert Member

    #20
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 632
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ulter continous vp rais wa migomo mbona ckuon ungetakiwa ufe bcoz huna msaada wo2te...
     
Loading...