Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwita mwikabe wa chadema afikishwa mahakamani.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bangoo, Jul 16, 2012.

  1. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kiongozi wa chadema makao makuu amefikishwa mahakamani mkoani singida kwa kumtukana mbunge mwigilu nchemba kuwa ni malaya.
     
  2. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,346
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Pambaf.....hizi mahakama hazina kazi ?? Nasikia hao akina Magulu ndo zao..wanawahaidi wachovu hao mahakimu kuwa wakifanya dili kama hizi basi watawasaidia kupata promosheni na kuhamishiwa ktk mikoa mizuri yenye rushwa kubwa kubwa...!! Yule DC wa Igunga walimzuga hivyo hivyo, akajifanya wamemvua baibui sijui na sidiria lkn baadaye wakamtosa na akawa anaishi wa aibu hadi alipotishia kujiuzulu ndo dhaifu mdogo aka mzee wa kulia -lia akamuonea huruma na kumuhamisha !
     
  3. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    I love my country I adore my party sisiemu my ass!
     
  4. NG'OMBE

    NG'OMBE JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 362
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    amemtukana au amemwambia ukweli.
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Labda alikusudia spana malaya tehe tehe tehe.
     
  6. K

    Kalila JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata igunga wanamjua
     
  7. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli hakumwambia uwongo
    kwani mbunge huyu ni hatari kwa u.... Naskia kwa sasa ndo anaongoza kupenda ngozi.
     
  8. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #8
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,341
    Likes Received: 1,014
    Trophy Points: 280
    Mkuu Mahakama hazishitaki wanaoshitaki ni Polisi
     
  9. a

    afwe JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,052
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Hii habari haijakamilika. baada ya mahakamani, kawekewa dhamana au kawekwa rumande?
     
  10. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yuko nje kwa dhamana ya tsh milioni 1!!!!!!!!!!!!
    Jamani kwa kosa hilo ndo faini hiyo!!!!!
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    kwamba mwaigulu ni malaya, mpumbavu na hana akili haihitaji formula?
     
  12. piper

    piper JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Koleo ni koleo, hauwezi kuuita kijiko kikubwa
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    mkuu polisi na mahakama ni mapacha
     
  14. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,943
    Likes Received: 348
    Trophy Points: 180
    Yah mkuu, ila sishangai manake siku hizi ukisema ukweli wanasema unatukana!
     
  15. K

    Kigano JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 349
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Polisi wanashitaki wapi kama hakuna Mahakama zinazoentertain kupokea hizo kesi zisizo na mbele wala nyuma ?
     
  16. B

    Bob G JF Bronze Member

    #16
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Njia Dhaifu sana hio ccm inaitumia, it cant work
     
  17. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mlalamikaji kwenye hiyo kesi ni nani?
     
  18. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kwani ni uwongio???kama yeye si malaya yule mke wa mtu alie m*** igunga ni uongo???
     
  19. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #19
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,743
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Du sasa nimeamini humu JF kuna, wapiga Ramli sikumbuki ni thread gani ila ni ubishi kati ya Josephine na burn karudi jina la Mwita Mwikabe kuwa atapelekwa Mahakamani lilitajwa sasa imetokea
     
Loading...