Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mwisho wa Ubaguzi wa KIhindi kuwa Hivi..

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mgt software, Apr 6, 2011.

  1. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,821
    Likes Received: 942
    Trophy Points: 280
    kuwa na mpango thabiti wa kuakikisha watu hawa jamii ya kihindi haimilikishani haya majumba ya National Housing, kuwe na utaratibu wa kuakikisha waliopanga ni wenyewe kufuatana na orodha ya maombi, Pango muda wake ukiisha kwa kuwa wengi wao sio wasafi wanaaribu makazi kwa uchafu kuwe na mpango wa kutowapangisha tena kwa kisingizio cha uchafu, kwa kuwa wao uona upanga mitaa ya india ndio sehemu yao pekee hivyo hufanya maficho ya wahamiaji haramu kwa kuwa sio rahisi kuwatambua kwa sababu ya kufanana na kutumia lugha yao pekee kuwepo uhakiki wa mara kwa mara kutoka kwa uhamiaji mkoa, kwa kwa wao hawataki kuomba viwanja kama wazawa na kujenga majumba kuwepo utaratibu wa kuwabana idadi ya watu wanaoishi nao katika nyumba maana kulala kwao sio ishu ishu ni kufika tanzania na kuchuma na kwenda Canada, kwa kuwa wao ndio washawishi wakubwa wa kukwepa kodi , awepo makachero katika viwanda vyao au sehemu ya kazi, tukiwabana watajirekebisha na kuwa wamoja
     
  2. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ukiwabana kweli lazima wajirekebishe, mimi huwa nawaona kwenye vijighorofa vya NHC kumbe hawataki kujenga . aiseee!!
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sio siri siiipendi hii jamiii :rip::rip::rip::rip:
     
  4. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mara na kuwa rais sasa wa kwanza kuwarudisha kwao ni wahindi na waarabu afu ndo waanze kurejea kwa utaratibu utakao pangwa upya. Na kama Un watamind basi nawatoa kwenye nyumba za serika na kuwapa maeneo ya uswaz wajenge.
     
  5. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kuna mtu nampenda tu wa pale Arusha! Yaani yuko tofauti na wooote mnaowasemea hapa. Sis pale AR town Big up!
     
  6. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145




    Umeongea vizuri lakini akikusikia Nilham..............????????????????????
     
  7. r

    rhylove Member

    #7
    Apr 10, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wee mangi una lako jambo,tangu lini muhindi nna golo wakawa pete na kidole?
     
  8. r

    rhylove Member

    #8
    Apr 10, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    muhindi si mtu mwema hata kidogo.
     
  9. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sio utani bana yuko tofauti sana. Huwezi amini Mzee wa Rula ana mahudhurio yake
     
  10. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Pamoja na mihela alokuwa nayo nasikia ile nyumba anayokaa Manji ni ya NHC pale Ocean Rd.
     
  11. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Acheni ubaguzi. Baada ya wahindi na waarabu, tutaanza na wachaga na wamasai. Halafu wanyamwezi na wasukuma nk. Dhambi mbaya hii ya ubaguzi.
     
  12. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...nilijua tu atatokea mtetezi wa 'haki za wahindi wanyonge' kama huyu...!
     
  13. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Napigia mstari hili mkuu
     
  14. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hawa watu waliwezwa na Idd Amin Uganda na Karume baba kule Zanzibar. Karume alipotamka "anayetaka kurudi kwao ruhusa, atakayebakia akubali kujichanganya na wenyeji", wengi waliondoka, waliobakia wakawa wanafanyakazi za kujitolea kama wenyeji. Tena Mzee Ruhusa alipotoa ruhusa wakarudi upya, wabaguzi kama kazi na isitoshe ni watoaji rushwa wazuri.
     
  15. p

    pihu Senior Member

    #15
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani is this how the great thinkers think?? mmeniudhi sana!!! Get a life and stop having a stereotype perception!!! GROW UP
     
  16. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #16
    Apr 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,701
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tusibaguane kwa rangi jamani. wapo walio wema nimewaona.... So sio vyema kuwabagua kwa asili yao hata wewe
     
  17. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #17
    Apr 13, 2011
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Hivi Idd Simba yupo wapi?, Jamaa alikuwa na sera ya Uzawa wakamuona mbaguzi, ila alikuwa anaona mbali sana. Nchi zote makini hukaribisha wageni kwa lengo la kuingiza mitaji nchini kwao na kukuza uchumi, sisi Tanzania tunakaribisha wageni waje kuchuma na kwenda ku-invest Canada, UK et al. Hakuna suala la ubaguzi hapa, kama mgeni anaishi kwa taratibu na sheria za nchi, yaani haliibii taifa kwa kushirikiana na wanasiasa wasio wazalendo, hatoi rushwa, hakwepi kodi basi ana haki ya kulindwa kwa nguvu zote na sheria. Ila kama ni wachumaji tu na kutoroshea nje ya nchi mtaji anaoupata badala ya ku-invest Tanzania basi hafai hata kidogo. Leo hii CCM wanahaha kutafuta wachawi kwa kuchukiwa na wananchi, lakini wamesahau kuwa kwa wao kukumbatia wageni kwa kuwa wananchangia chama kunawafanya hawa jamaa kuwa na kiburi cha kuvunja sheria kwa kuwa tu wananchangia chama.

    Tuwaambie kabisa kuwa wanakarishwa Tanzania na watalindwa kwa sharti la kudumisha utamaduni na uchumi wa nchi hii. Kwanza ni lazima wajifunze kiswahili, yaani kama muhindi anaomba uraia sharti la kwanza liwe anajua kiswahili, halafu ni lazima wawe inclusive siyo wanajitenga maeneo fulani kama vile wapo nchini kwao. Iwekwe sheria kuwa mfanyabiashara yeyote wa kigeni ni lazima awe na mali isiyohamishika, (i.e nyumba) NHC itoe morgage kwa hawa watu kwenye nyumba wanazojenga na zile za kupangisha ziwe za watu wenye vipato vya chini tu. Tusipoangalia tutabakia na mabua, hawa si watu wazuri kabisa. Wapo wahindi wazalendo ambao kweli wanauchungu na Tanzania kuliko mmbatumbi ila tuwatumie hawa kuwaelimisha wenzao kuwa nchi hii si shamba la bibi, kama wanakuja kutafutia mtaji hapa na kwenda ku-invest nchi nyingine basi hawafai.

    Kigezo cha kwanza cha kupata uraia kiwe kaja Tanzania na nini?, siyo anaingia na briefcase yenye pants anaondoka na briefcase yenye USD.
     
  18. K

    Kiwera Member

    #18
    Apr 13, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Anayewasifia wahindi hawajui vizuri.wanakuja in the name of 'experts' na mishahara minono wakati hata switch ya kuwashia mtambo hajui ilipo.Wao ndo wabaguzi wakuu.japo wanaibiana sana pia.
     
  19. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #19
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Wanawezeshana mkuu...
     
  20. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #20
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Km kutakuwa na kura za maoni bac nitakua wa kwanza kupiga ili dengu ziondoke km m2 anajitenga basi na yeye atengwe
     
Loading...