Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwisho wa siku police watashindwa kujitetea na kusema hivi...........

Discussion in 'Jamii Photos' started by Shine, Sep 11, 2012.

  1. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    581401_3869313134788_716829542_n.jpg


    Police nao watakuwa wakijitetea kama hivyoo
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Ahahahahah kabisa aise. Maana watasema alikula wali na ugali na ndizi na kisamvu na maharage na nyama na mchicha na matembele akatengeneza bomu lililomlipua mwenyewe.
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Wala sitashangaa
     
  4. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,522
    Likes Received: 3,844
    Trophy Points: 280
    ha ha ha ha ha ha!!tutakuwa tumefika mbali sana!
     
  5. mabina

    mabina JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 203
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    Ila yote haya yanasa7bshwa na sisi wenyewe. Nidham ya uoga ndio inatpeleka pabaya. Tuamke sasa tusje tkaja tazskia hizo KAULI. Thanx kwa JOURNALISTS kwa maandamano
     
  6. PJ

    PJ JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 297
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Watasema kutokana na uchunguzi tuliofanya marehemu Mwanosi alijitoa mhanga.
     
  7. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    shame on them,lakini nimefurahishwa na jazba ya anayetazama television hata katuni haziwapendi polisi.
     
  8. Hayajamani

    Hayajamani JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 885
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pia camera na vile vyombo vya kunasia sauti vya kwake vilipata shoti baada ya kusogelewa na binduki na vikamlipua ghafla
     
  9. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    ondoa hii weka zekomedi
     
  10. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee babaangu hii itakuwa TBC
     
  11. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135

    Tehe tehe tehe!! EMBU ONDOA HII WEKA ZE KOMEDI EBOOO!!!!!!!!!!!!
     
  12. hetu

    hetu Senior Member

    #12
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wala si ajabu kusikia hayo. wanatafuta njia ya kutokea lakini wanakosa.
     
  13. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #13
    Dec 9, 2012
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hahahaha....
     
  14. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #14
    Dec 9, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,615
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Nimechekajeee!
     
  15. Bamukunda

    Bamukunda JF-Expert Member

    #15
    Dec 9, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Pamoja na hayo mabaya ya Polisi, ukweli kwa kiasi fulani wanasaidia. Mfano hapa Dar na huko Unguja kulikuwa hakukaliki kilasiku ilikuwa ni vurugu tupu. Maandamano kila kukicha na makanisa kuchomwa moto. Lakini angalia baada ya Madevu na Ponda kuwa ndani, kipindi hiki tumeona utulivu. Inaonyesha kuwekwa ndani ndugu hao kumeleta utulivu.
     
Loading...