Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mwisho wa safari ya ndoa.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by wiseboy, May 30, 2011.

  1. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,022
    Likes Received: 623
    Trophy Points: 280
    jamani naomba tujadiliane hili, ndoa nyingi za kiislam unaweza kupata mchumba asubuhi na kuoa jioni, lakini kwa wakiristo is complicated. Je kwa experiance yako, ni zipi zinaongoza kuvunjika, za kiislam au kikiristo. welcome.
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kiislamu.

    bt kwa miaka ya ivi karibuni ngoma droo za kikristu znavubijka fasta tu km za kiislam...
    wamefunga ndoa januar february 14 wanaachana..

    za kikristu nying watu wanakuwa wameachana kitaaaaaaambo sema tu wanajifanya kuish kwenye nyumba moja lakin vyumba tofaut et chach hairuhusu...lakin tendo na mengneyo yote ya ndoa wanakuwa awashiriki pamoja...
    waisklam wao poa cz wana talaka 3 sjui 17 ..mkitibuana unachukua moja unasepa ukijisikia kurud na yeye kakumis kidg unarud mnalianzsha upya ..sjui mpaka akupe 3 ndo inakuwa byeeee
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ukishajua unafanyaje...unabadilisha dini?!

    Nwy dini sio inayoachanisha watu bali watu ndio wanaoachana kwahiyo rudi nyuma ubadili unachotaka uliza...unless unataka
    majibu ya kiuchonganishi tu hapa!
     
  4. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    basing on World wide records, europeans divorce more than any other!

    Umepata majibu????
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    siku hizi kuna ndoa za aina kuvumiliana tu kaka si kwa waisalmu wala wakristo
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Dini ni sababu mojawapo japokuwa maendeleo ndo sababu kubwa ya kuvunjika ndoa nyingi,sheria ya ndoa ya kiislam inaruhusu kumwacha mkeo,ila kwa upande wa kikristo ni tofauti kwani sio ruhusa kumwacha mkeo otherwise umemfumania na uwe na mashahidi wa 3,hivyo wapo wale wameachana na wake zao kutokana na masharti nafuu ya imani zao,lakini tatizo kubwa ni maendeleo,mambo ya haki za wanawake na mtazamo hasi juu ya ndoa!
     
  7. Domo Kaya

    Domo Kaya JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2011
    Joined: May 29, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Zote ndoa na matatizo ya kuja kwenye ndoa hayaangalii ndoa hii imefungwa kwa dini gani, na kumbuka wanaoachana ni wanandoa na sio dini zake, sasa wewe sikuelewi swali lako hasa linamaanisha nini.

    Unajua sio kila mtu lazima apost thread humu, kama huna cha kupost ni bora uwe msomaji tu wa post za wenzako na sio kupost vitu visivyo na kichwa wala miguu.
     
Loading...