Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwisho wa mwaka huooo.........

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ngalikihinja, Nov 24, 2011.

  1. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,555
    Likes Received: 1,780
    Trophy Points: 280
    Hebu kusanya salary slip zako zote za mwaka huu na ujumlishe NET pay yako halafu jiulize upo katika kundi gani kati ya hawa....
    1. Watumiaji wa hela vibaya kwa vile tu hakuna wa kukuuliza..... AU kama wa kukuuliza yupo na hakuulizi kwa vile anakuogopa...........
    2. Wasaidia sana ndugu na jamaa huku wewe na familia yako mkiwa kwenye dhiki kuu na hujui sababu kwa nini upo kwenye dhiki ya aina hiyo wakati slip yako haikubaliani na hali yako .............
    3. Mapato yako ni siri kwa wengine na hakuna alama ya kuonyesha una kipato kinachoonekana kwenye slip yako........................
    4. Mapato yako naulivyonavyo viko proportiuonal........................
    5.....................etc...................

    NB: NAJUWA WENGINE JUMLA YA HELA ILIYOPO KWENYE SLIP INAWEZA IKASABABISHA MJIUWE BAADA YA KULINGANISHA NA MLIVYONANVYO NA VILE MLIVYOVIFANYA NDANI YA MWAKA HUU...........
     
Loading...