Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwisho wa Lowassa na Chenge NEC ijayo - Ole Sendeka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by iron finger, Oct 14, 2011.

  1. iron finger

    iron finger JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Baada ya kumalizika mdahalo wa uloandaliwa na Kigoda cha mwalimu Nyerere kuadhimisha kumbukumbu ya kifo cha Nyerere mh sendeka alipata nafasi ya kuongea na wanafunzi na wananchi mbalimbal, ambapo alibanwa na maswali kadha wa kadha na wananchi hao ajitahidi kuyajibu kwa ufasaha lakini kubwa nililopenda ni lile la kuhusu mapacha wawili walobakia.

    Mh Sendeka alijibu kwa kujiamini kwamba kikao kijacho cha NEC ndiyo mwisho wao hivyo wananchi wasiwe na mashaka:
     
  2. M

    Musoma Senior Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 137
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 60
    Edited by musoma
     
  3. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Walisema siku 90 zikaisha, NEC ilipokaribia wakaahirisha kusingizia Igunga, sasa wanakuja na habari ya NEC ijayo... Hao ni waoga wa kufanya maamuzi chini ya mwenyekiti goigoi na legelege. Mi nahisi wanatumia hizi sarakasi kutusahaulisha ugumu wa maisha tulionao tujikite katika sarakasi za kuvuana gamba. Tunataka maisha bora JK aliyotuahidi huku mnavuana magamba yenu
     
  4. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,359
    Likes Received: 1,044
    Trophy Points: 280
    Mimi binafsi ole Sendeka namkubali lakini kwa hili aache uongo kama amesema hayo.
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hizi tunazosoma sana humu JF mara mapacha, mara membe be careful. mara sitta ansema atahama sijui wananchi wakimwambi bla bla bla ni promo tu ya ccm kuongeza media hype kwani wameishiwa sera
     
  6. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    whats is wrong with mapacha watatu in ccm perspective?
    RA hajaondoka kwa sababu ni gamba bali siasa uchwara ndani ya ccm ndo maana kwenye kampeni za igunga aliitwa kusaidia siasa hizohzo uchwara ndani ya magamba.Magamba wameponea chupuchupu huko igunga wakinunua kila kura kwa takriban sh 115000/=.Sa HV WANAOMBEA AC,EL AU MBUNGE YEYOTE ASIFARIKI kwa sababu kushndwa kunawaogopesha
     
  7. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Ndoto za Sendeka zinachekesha sana....bahati mbaya huwa anaota mchana!
     
  8. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,354
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Jambo lolote analokuambia mtu wa CCM litilie mashaka.Hata akikuambia yeye ni CCM tia mashaka.
     
  9. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,727
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    View attachment 39128
    Wewe thubutu usichezee hapa manake nipatamu sana sana ndio maan kwa gharam kubwa watu wanapata tena waludi.

    Moja ya kazi kubwa walio nayo CCM ya kumtoa itagharimu wahusika kazi kubwa na ikiwezekana yakaibuka yale ya kinamwakyembe ,Manake nguvu yake walimjenga wao nae akawajenga watu wake ambao wengine ni watendaji vitengo nyeti kulikoni labda yajiludie yale yale ya punguza punguza kama yaliopita enzi hizo.
     
  10. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Watu wawili tena wako nje ya dola, wanawababaisha watu wooote hata wenye mamlaka katika dola. Sijapata kuona
     
  11. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi hawa CCM wana matatizo gani jamani. wananchi wamekichoka chama chao na si Lowassa peke yake.

    Meremeta, Tangold.EPA,IPTL,Richmond,Radar na kashifa nyingine nyiiingi zimekifaidisha chama chao kwa ujumla wake moja kwa moja (Direct) au kupitia wagombea na viongozi wa chama chao. Ufisadi wa Lowassa ni wa kimfumo si wa mtu binafsi na ndiyo maana alisema "tatizo ni huu uwaziri mkuu" lakini Lowassa aliposema hivyo hakumaanisha kwamba wenye kuutaka uwaziri mkuu ni wa kutoka CHADEMA bali ni wa chama chake.

    Tatizo halikuwa ni pesa zilizopotea kwani wote walijua ni dili la nani, bali tatizo lilikuwa ni cheo cha uwaziri mkuu kipo kwa asiyestahili. Kina Salum Maranda wao waliipitishiwa hela lakini hawakuambulia kitu maana hata siku ya mwisho ukimwangalia Maranda hadi unajiuliza kweli huyu bwana alikuwa na hela zote hizo anazoambiwa kaiba? Lakini Maranda alikuwa ni Katibu Mwenezi wa CCM mkoa wa Kigoma.

    Sote tunajua kwamba asilimia 99 ya waliokwapua hizo fedha ni CCM au wanashirikiana na CCM.
     
  12. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,449
    Likes Received: 934
    Trophy Points: 280
    Well said
     
  13. FREDRICK KIMARO

    FREDRICK KIMARO Member

    #13
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli bos hawa magamba hawana jipya.
     
  14. C

    Consultant JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,978
    Likes Received: 823
    Trophy Points: 280
    JK kwa Lowassa ni kama mbwa anavyoweweseka mbele ya Chatu. Akina Nepi huenda wanalijua hili ila wanapiga domo tu ili siku zisogee
     
  15. K

    Kamura JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nieanza count down.
     
  16. damper

    damper Senior Member

    #16
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nani atamfunga KUU LA MAPAKA kengere bila kupata dharuba? Lakini mi napata mashaka kwamba hata wao wanaotajwa wakiamua wenyewe kutoka bado hali haitakuwa shwari ndani ya chama, zoezi la kumtafuta mchawi litaendelea tu. mwisho wa yote ni mpasuko mkubwa utakikumba hicho chama. CHUKI walizonazo ndani ya chama ndo zinapandikizwa kwa umma ili ionekane haya matatizo yote hata ya kupanda bei ya sukari ni wao ndo wanasababisha, OK sisi yetu macho.
     
  17. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kwann unapenda sana kuskia mbunge amekufa.unapata faida gani?tuwe wazalendo na tuwe na imani mioyoni mwe2 wana jf.si vyema kuombeana vifo ili kupata madaraka.
     
  18. M

    Makupa JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hivi nyie viwavi wa cdm mambo ya ccm yanawahusu nini kaeni muandae mikakati ya kukuza chama chenu achaneni na ccm kabisa
     
  19. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sendeka nanamjua vizuri kweli bwana EL?
     
  20. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yani mimi kwa sasa hivi akili za Sendeka nazifananisha na akili za Sitta.
     
Loading...