Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwisho wa kudu na mke mjamzito ni lini

Discussion in 'JF Doctor' started by Mongoiwe, Jun 5, 2011.

  1. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 514
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ninaomba kuuliza, ikiwa mkeo anamimba, je ni kosa kuendelea kusex naye?
    Kama siyo kosa je mimba ikifikia miezi mingapi anapaswa kuacha kusex? Nisaidieni jamani.
     
  2. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2011
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    wewe endelea mpaka apate uchungu wa kujifungua hakuna shida yoyote
     
  3. Fred Katulanda

    Fred Katulanda Verified User

    #3
    Jun 6, 2011
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ushauri mwingine bwana! mimi nakushauri nenda naye Clinic na ukazungumze na Daktari utapata ushauri mzuri
     
  4. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #4
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niliwahi kumuuliza dr mmoja wa aga khan alisema unaweza kufanya tendo la ndoa hadi siku atapojiskia uchungu. Ila mara nyingi wanaambiwa mwisho miezi 7 tu, baada yapo wanakataza kwasababu kuna uwezekano simu mama anapokwenda kujifungua wakakuta njia ya uzazi haiko katika usafi.
     
Loading...