Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwisho wa Ghadafi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lutala, Feb 22, 2011.

  1. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Habari waungwana.

    Hivi kufuatana na taarifa za ki-intelejensia Ghadafi anaweza kweli kuswali swala ya Ijumaa ndani ya Ikulu wiki hili? Au mwisho wake ndo umekamilika?

    Naombeni mchango wenu tafadhali
     
  2. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Amesema Don't listen to those Media Dogs!! yuko tuli na kimwamvuli chake ndani ya kicab, sio limousine kama rais wenu!!!
     
  3. n

    ngoko JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    IGP bado hajatushirikisha taarifa hizo , akizitoa tutaelewa
     
  4. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hapo ndo nimechoka. yaani hata ukilenga unakodhani yuko humpati. kile kicab ni kama ki pegeout 504
     
  5. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2011
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    si nasikia kasepa, kakimbilia kwa yule chizi wa venezuela...yaani kiburi choote cha gadafi kile kimefyekwa mkia...hahaha, jamani jamani, nguvu ya uma ni balaa.
     
  6. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    aah kile kicab yaani mimi hata nilikuwa siamini macho yangu, kuna uwezekano ikawa imechukuliwa na kuwa edited ili kuwa zuga watu.
    lol eti anasema kuwa alitaka kuwasupport wanaomtetea kisa mvua ndio issue..lol hilo lilikuwa ni chnaga la moto inawezekana akawa ameshakimbia, kwa nini yeye akiwa raisi anashindwa kuongea na badala yake anamwachi mtoto wake?
    siku zingine mbona huwa ni wa kwanza kuongea?
     
  7. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    I like ur quotation:"A good opinion is not always God's will opinion, human rights are not always Godly, some are Satanic" kweli kwa sasa tunaona wenzetu wameshahalalisha ndoa za gays/lesbians all of this ooh human right?..
     
  8. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,224
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Ghadafi ameifanyia mabo mengi makubwa Libya i have been there several times watu wanaishi maisha mazuri sana ni nchi nzuri ina barabara kubwa sana na pana, mitaa misafi imepangika, hakuna shida ya maji , matibabu bure tena kwa kiwango cha juu sana, watu wanaishi salama, na ukiwa na umri wa miaka 21 marufuku kukaa kwa mama/baba ama kwa shangazi!!

    Elimu ni bure from primary to university na hakuna mkopo, nyie acheni bana hawa watu wa C.I.A ndio wanazusha ujinga eti ghadaffi amekimbia haendi kokote yule ni kamanda wa ukweli na anaipenda nchi yake na Afrika pia....

    Nyie hapo Dar mna maji? barabara zikoje? elimu na afya?!! ni kituko cha karne hata hamwezi kusema loh
     
  9. N

    Nonda JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,853
    Likes Received: 1,162
    Trophy Points: 280
    ona hizo mbili,amua mwenyewe.



     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwenye kibajaji kile bwana yule muongo! yupo Venezuela anakula kuku kwa mrija! maana inavyosemekana huko Libya kuna joto sasa hivi na jua kali la kuua mtu sasa ile mvua kaitoa wapi ktk ile clip!?
     
  11. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Thsi does not justify to be a life president- He should go to hell
     
Loading...