Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwisho wa dunia?

Discussion in 'Entertainment' started by Yo Yo, Jan 29, 2009.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    wanaJF tukio hili linaashiria nini?.....hii ni taswira ya macho angani......Taswira hii ilinaswa magharibi mwa Ukraine wakati wa kiangazi uliopita ambapo kulikuwa na mvua kubwa na radi zilizosababisha mafuriko yasiyo ya kawaida nchini humo(from michuzi blog).

    Also watch this video from youtube....
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=M6Y-NjLN3nY[/media]
     

    Attached Files:

  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    tehe tehe jamani Mods mnanivunja mbavu.....hii ni enternment?...anyway popote itakapokuwa.....
     
  3. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Yoyo, mwisho wa dunia ni kifo chako tu... na mpaka pale gharika kuu, tetemeko, volcano, kimondo au gadhabu za jua zitakapo amua kuangamiza kidunia hiki... kama si calamities hizo basi zile zitakazo sababishwa na wanadamu wenyewe, kama vile minyuklia au kuzaliana sana hadi kukosa chakula!!

    ...halafu wewe mwehu sana, kwanini sasa ume rename hiyo jpeg yako 'tusali'?? :D
     
  4. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Tena kuiweka hapa wamekupendelea, niliona picha hiyo kwenye blog moja ya nyepesi nyepesi na jokes...
     
  5. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Usicheze na silencer or painkiller.....shukuru kwanza ipo hapa wangedelete au kupeleka kwa the so called "wakubwa" hhahahahaha
     
  6. bm21

    bm21 JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 774
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    There should be scientific explanations for that, what do they say so far? any one heard of that.
     
  7. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145

    Khabari kubwa hii, lakini si unajuwa kabla ya huo mwisho lazima Yesu abebe wafuasi wake.

    Tusome Biblia kwa ufunuo zaidi.

    MWISHO WA DUNIA?
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Bwana Yesu apewe sifa..
    mkuu acha tu nimelala natafakari sijui itakuwaje mwisho wa dunia.....yaani kila mtu itakuwa siku ya kusaga meno...imagine pembeni yako Mkapa,shehe mtopea,papa benedikti,obama woote wanalia kwa kuogopa moto......

    Bwana Yesu apewe sifa...
    mkuu kama unajua kutafsiri ufunuo naomba utufunulie nasi tupate upako na uelewa na neno.....
    Umejiandaa na mwisho wa dunia mkuu?
     
  9. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145

    Amen

    Nipo tayari mkuu. Ufunuo, I will, in the interim.

     
  10. killo

    killo JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 249
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kaazi kweli kweli
     
Loading...