Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwisho wa dunia.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Deejay nasmile, Nov 23, 2011.

  1. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Eti ni kweli kuwa dunia itafika mwisho wake kwa kupondwa pondwa na jiwe kubwa ambalo lipo huko angani.Na wanasayansi wanafanya juhudi kulizuia??? Kama kuna watu wanajua juu ya hlo atujuze please.Asanteni
     
  2. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    mwisho wa dunia ni kifo chako wewe mwenyewe!
     
  3. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ilisemwa hivyo lakini NASA wamesema liko mbali na dunia. At least for now. Kwa pace ya hilo jiwe, litaifikia dunia after VERY MANY years.
     
  4. Kambaku

    Kambaku JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,113
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Sasa si bora uite sayari maana hilo jiwe la ukubwa wa kuponda dunia hadi isambaratike si ni sawa na sayari sio jiwe tena
     
  5. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mwisho wa duniua upo..................... lakini hautakuwa kama hivyo ulivyoambiwa..................... mwisho utatokea kwa namna mbili au tatu hivi....................
    1. uharibifu wa mazingira utakaopelekea joto kuongezeka sana duniani hadi kuunguza kila kitu....................... rejea global warming theories.............

    2. kuzeeka kwa dunia................... kumbuka dunia ni kiumbe hai na kinaishi.................. na kama vilivyo viumbe vyote , dunia nayo itazeeka na kisha hatimaye itakufa..................... sisi tunaoishi juu ya dunia nao ndio utakuwa mwisho wetu.................... rejea yaliyoipata sayari ya mars.......................

    namna ya tatu si realistic sana na nimeamua kuiacha......................... hayo tote ni kwa mujibu wa wanasayansi...................
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    yale yale ya kile kizee..
     
  7. Akthoo

    Akthoo JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 473
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    THE D DAY }
    YAUMUL QIYAMA }- The Day of Resurrection," also known as the "Day of Reckoning" or less precisely the "Day of Judgment."
    SIKU YA KIAMA }
     
  8. Livanga

    Livanga JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Ukiangalia movie ya 2012 na matukio yanayotokea sasa duniani unaweza sema kweli we are heading there. mimi sisemi mengi ila hata hao wanasayansi waseme jiwe liko mbali mungu ndiye anayejua mwisho so u just have faith
     
  9. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    mmh:spy:
     
  10. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Kwa hyo 2ondoe hofu wakuu.Au sio?
     
  11. M

    Mpemba asilia Member

    #11
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tujipe moyo kwn hakuna mwenye uhakika
     
  12. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwisho wa dunia?Msinichekeshe,mpaka tufe wote ndio utakuwa mwisho wa dunia!!!Imagine sasa kama kama dunia na sayari nyingine zipo hewani tu,mwisho wa hiyo space ni wapi????Mtaumiza vichwa sana wakuu,but ipo siku ITAJULIKANA!Belivdat
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,816
    Trophy Points: 280
    irrelevant...soma thread ya jamaa..haya yuliyoyaeleza anayajua ..yeye anataka kujua juu ay hiko alikokiuliza
     
  14. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #14
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mmmh............... haya mkuu, nimekusoma...................
     
  15. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #15
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,145
    Likes Received: 674
    Trophy Points: 280
    Mwisho upo hata dunia nzima ikikataa mwisho unakuja, kama ilivyo kuwa kwa siku za nuhu pia sodoma na gomora ndivyo siku hizo siku zitakavyokuja..
     
  16. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #16
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kwa hofu ya kifo kila mmoja anaogopa mwisho wa dunia, lakini ni wangapi wanajitayarisha kwa ajili ya mwisho huo? iwe ni kutokana na Kifo au kupondwa jiwe kumbe mwisho upo?!
    Sasa basi na tujitayarishe tu kwa ajili ya mwisho huo na tusiishi kwa hofu ya huo mwisho.
     
  17. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #17
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Wanasayansi nao sometimes hawaeleweki.Coz kama hlo jiwe lipo kwanini linachelewa hvyoo!
     
  18. Nico1

    Nico1 JF-Expert Member

    #18
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 648
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Usihishi kwa hofu hakuna cha jiwe wala bibi ya ke jiwe note~soma maandiko matakatifu vizuri kabisa kisha utagundua ukweli.
     
  19. Waridi

    Waridi JF-Expert Member

    #19
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,027
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nabii Daniel alimweleza Mfalme wa Babel Nebukadnezza, kwamba mwisho wa falme za dunia utatokea pale jiwe ambalo halikuchongwa kwa mkono wa mwanadamu litakapozipondaponda hizo falme. yawezekana Daniel alitumia lugha ya picha, au ni jiwe kweli.
    Hayo mawe yapo, na si lazima liwe kubwa kama sayari.
    Lakini hilo jiwe halitafika mpaka kwanza dunia impate mtawala aitwaye Chukizo la Uharibifu, mfalme wa kaskazini
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,816
    Trophy Points: 280
    pamoja kaka
     
Loading...