Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwisho wa CCM waja: Wameanza kuweweseka!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nyami2010, Apr 2, 2012.

  1. Nyami2010

    Nyami2010 JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    WanaJF

    Niaonavyo mimi, mwisho wa CCM umewadia. Baadhi ya viashilia ni:

    1. Wameanza kuweweseka
    2. Wanagombana wenyewe kwa wenyewe
    3. Wanapeana sumu
    4. Wameanza kutumia mapanga
    5. Hawana hoja mbele ya umma
    6. Endeleza list.........
     
  2. mchadema

    mchadema JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    1.wanategemea kuiba kura na kutoa rushwa
    2. Hawahofu maisha ya vizazi vijavyo wanajali matumbo yao, hi ni dalili ya kukata tamaa ya maisha.
    3. Hawamwamini mtu asiye mtoto wa aliyewahi kuwa kiongoz, hi inadhihirisha dhana ya "like father like son". Lengo ni kuchungana.
     
  3. Yakuza

    Yakuza Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ona sasa eti viongozi wa CCM wameondoka Arumeru usiku wa manane. Ndg Nape, eti wamehujumiwa...Hizo ni dalili za kukata tamaa na kuweweseka kiukweli. Big up CDM!
     
  4. G

    Godlv Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilichogundua kadirisiku zinavyoenda ccm inapoteza uwezo wake, ila ukilinga nisha katika vipindi vyote vyamuhula ya Uraisi, kipindi cha kikwete kumetia fora!
    ..Nani wa kulaumiwa?
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,760
    Likes Received: 4,507
    Trophy Points: 280
    Inakufa kwa nguvu sana kama kivuli cha jua kipitavyo ndivyo kifo cha CCM kiijiavyo, nani alaumiwe hapo sijui, ugomvi wa jirani haunihusu ila nampa pole ya msiba tu
     
  6. DIALLO

    DIALLO Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    NAPE.........tafuta la kuongea kaka ilo alina mashiko........ha ha ha ha ha ha ha ha unachekesha sana nani awahujumu nyie na dola
     
  7. k

    kelvin2000 New Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wajilaumu wenyewe kwa kushindwa kusoma alama za nyakati,means hawaendi na wakati.
     
  8. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ife tu tena haraka(Wauaji wakubwa hao)
     
  9. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    CCM imefia mikononi mwa Kikwete. Mtandao wa Kikwete aliounda kuelekea uchaguzi wa mwaka 2005 akiwa na nia ya kuingia Ikulu kwa gharama yoyote hata kama hana uwezo ndio ulioua CCM. Mtandaoa huo uliengua watu wote wenye akili timamu na kuhakikisha kuwa watu wasiokuwa na akili tu (Yes men wa Kikwete) ndio wanaobaki CCM. le hii CCM straight to ICU; alitumia mabavu kidogo kubaki Ikulu mwaka 2010 lakini dawa yake bado iko jikoni tu.
     
  10. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Kwa kauli hiyo mimi kama mimi sipo hivyo hao ni baba za wanasiasa wa siku hizi ntashangaa sana kuona vijana wao wako CCM mpaka leo nina ushahidi tosha wa vijana baadhi ambao baba zao ni CCM ya Nyerere na hawako CCM na wako CHADEMA nimewaona Hapo Arumeru Mashariki wakiwawa Mawakala wa CHADEMA na wanahasira kweli na CCM na wanachukiwa na CCM mbaya sana kwani CCM haikutegemea kuona Viajana wa Viongozi wakongwe wa CCM wameenda CHADEMA na hiyo ndio dariri nzuri ya 2015 twamsubilia January Makamba kama anaritaka Jimbo la bumbuli tena 2015 arudi CHADEMA
     
  11. i

    isoko Senior Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 185
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    tatizo la uchu wa madaraka,makundi kuelekea 2015 sasa kimbembe kipo kwenye uchaguzi wao wa ndani 2012 mengi tutegemee kuyaona rip nyerere " zidumu fikra za mwenyekigoda wa chichiem
     
  12. d

    davidie JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kifo cha maji ni kifo kibaya sana na hali ilivyo ndani ya ccm naifananisha na kifo cha maji maana maiti itaonekana baada ya kunywea maji na kuvimba ndio itakavyokua kwa ccm .
     
  13. Yakuza

    Yakuza Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ukweli, nami binafsi CDM ninawapa pongezi. Vijana amkeni tuiunge mkono CDM kwa nguvu zote. Kumbe peoples power inawork!
     
  14. Malipesa

    Malipesa JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    CCM is a dead political party!!!!!!!!
     
  15. d

    davidie JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna lijinga flani hivi humu kwenye jf lilisema cdm ikishinda arumeru litatembea uchi kuanzia ubungo hadi kimara haya sasa na lianze kutembea watu walione uchizi wake, ndio maana tunasema kuisapoti ccm lazima uwe mwendawazimu wa kutosha!
     
  16. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160

    Kaka hao ni wa ccm ya nyerere , Jmaa anazungumzia CCM ya Mwinyi, Mkapa na Kikwete.
     
  17. MBUTAIYO

    MBUTAIYO JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hapo kwenye red,
    Hivi aliondoka lini Chadema? tukumbushe tumesahau kidogo.
     
  18. s

    sikujua moze Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mapepo ya sisisiemu yameshindwa ni aibu tu sisi tuna mungu waooo wanaela kushne kushne kikwete na serekali yako peopleeeeeeeeeeeeees poweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeer
     
  19. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wengi wa sapotaz wa ccm ni wazee amboaNdiyo mwisho wa maisha yao umefika aidha watakufa au hawatakuwa na uwezo wa kusimama jukwaani wakati CDM mtaji wao ni kwa vijana zaidi ambao wanaongezeka kila leo na hata wakizeeka hawahamii ccm, wapo kisasa zaidi, wanamtazamo wa mbele. ( Na maanisha kizazi cha hawa wenye miaka ya 80 kikiisha ndipo ccm itasaulika kabisa)
     
  20. C

    ChadwickSa Member

    #20
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ona sasa eti viongozi wa CCM wameondoka Arumeru usiku wa manane
    [​IMG]
     
Loading...