Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwisho chali Bigbrother allstars

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by It is Sur_Plus, Oct 17, 2010.

  1. It is Sur_Plus

    It is Sur_Plus Senior Member

    #1
    Oct 17, 2010
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwisho chali Bigbro allstars 2010. UTI (Nigeria) ashinda zile US do'z 200000/= akifuatiwa na Munya(Zimbabwe) ,Lerato (SA)
     
  2. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hapo mzee ni Uti au Munya, Mwisho kitu gani? Nadhani hapo alipo roho inaumuuma sanaaaaaaaaaaaaaaaa :)
     
  3. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2010
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Its UTI The winner,point of correction....Mwisho is third runerup....
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Dah, jamaa kakomba mshiko woooooote....Naija mazee mmmh, wamechukua back to back....:)
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Hawa wapopo balaa!
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,694
    Trophy Points: 280
    wakwende zao huko
     
  7. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    wapopo ndio kina nani tena,kuuliza si ujinga.
     
  8. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Wapopo- Watu wa west Africa esp. Nigeria n Ghana...
     
  9. F

    Froida JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    wanageria wezi sana huu mchezo hauna maana kabisa eti hata Tanzania hatukumpigia mwisho wakati watu walipiga kura mchana na usiki,hakuna maana kupeleka washiriki wetu tena mchezo umeingiliwa na riggers
     
  10. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hongera Uti
     
  11. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Tumshukuru sana Mwenyezi Mungu maana Mwisho Mwampamba angelishinda hizo fedha zingelimkimbiza kaburini kutokana na kuzuzuka sana na maisha na yaeleka hakui na hayuko makini na maisha yake....................
     
  12. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145

    Duh! mbavu sina. Hivyo kusingekuwepo na mpopo Mwisho angeshinda eeeh?
     
  13. T

    Teko Senior Member

    #13
    Oct 18, 2010
    Joined: Jul 3, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Angeshinda Munya wa Zimbabwe
     
  14. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Safi sana !hizi ni habari njema!
     
  15. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Jamani hiz hela zingetumika kama kujenga mahospitali, huduma za maji katika nchi zetu za kiafrika.
    Sometimes back lilisha andika makala juu ya baadhi ya taasisi kama voda, zain tigo nk wanafadhiri zaidi mambo ya anasa kuliko masuala ya maendeleo kama ujenzi wa mahospitali na vifaa vyake, masula ya maji ni shida, mashuleni huko ni balaa tupu.
    Waafrika tumezidi kufadhiri mambo ya anasa zaidi kuliko mambo ya maendeleo angalia michango ya harusi watu wanavyochangia, angalia ccm wavyochangishana kwenye kampeni utasikia mabilioni yamechangwa ila wakiambiwa wachangie hata fedha za kusomesha wanafunzi utasikia wanavyokuja juu.

    Hivi jamani viongozi wetu wamelogwa auuuuuuuu

    Mungu ibariki Afrika
     
  16. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kulikuwa na Scam computers in nigeria votes every Hr...what od u expect?
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Nimesikitika sana nilitaka mtumia Mwisho kwenye kampeni zangu za CCM! hahahahaahh
     
  18. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    No sidhani kama issue ilikuwa hiyo, hata kama NG wangepiga kila mtu finally kura inahesabiwa ni moja ya Taifa hilo (yaani Nigeria majotity wamempigia kura nyingi nani?)

    Following is what was how the votes went according to the mnet website.
    Evicted
    Therefore, because they each received no country votes, Sheila was evicted first, followed by Mwisho and then Lerato.

    Uti

    The countries that voted to save Uti were: Angola, Ethiopia, Ghana, Kenya, Mozambique, Nigeria, Uganda and the Rest of Africa.

    Munya

    The countries that voted to save Munya were: Botswana, Malawi, Namibia, South Africa, Tanzania, Zambia and Zimbabwe.
    Source: http://bigbrotherafrica.dstv.com/News/3783/Your-Votes-All-Stars-Winner.html

    Maana yake ni kuwa hata Tanzania watu wengi hakumpigia kura Mwisho.
     
  19. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Duu, mzee alifanya nini huyu bwana mpaka unamchukia hivi? :jaw:
     
  20. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Huyu dogo amezidi uzinzi na pombe!!! dah, sjui kanyewa na bundi!....chance ya pili imegoma!!! pole san dogo!
     
Loading...