Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MWINYI: Miradi ya maendeleo, serikali itachangia 19 bilioni na wahisani watatoa 268 bilioni.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by raymg, Jul 30, 2012.

  1. r

    raymg JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa utegemezi huu wa serikali huduma za afya zitaendelea kua duni milele mpaka hapo wananchi tukapo amua vinginevyo!

    hapa chini anajisifia kwa kufanya mazuri......tafakari


    • 2011-2012 serikali ilipeleka nje ya nchi jumla ya wagonjwa 502 nje ya nchi. Kati yao watoto 225,.... 277 watu wazima, 8.4% viongozi.


    • Mwaka 2011-2012 tumeboresha huduma za vipimo katika hospitali zetu zote zikiwepo huduma za CT-SCAN, MRI, XRAY na Fluoroscopy

    Lengo la wizara ya afya ni kuruhusu vifo vya akina mama 54 kati ya 1000 wakati wa kujifungua, na kutekeleza hilo tiari Jumla ya waganga wa kienyeji na wakunga wa jadi 1200 wamesajiliwa.


     
  2. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    hii nchi ina watu wa ajabu sana. Watu na visomo vyao wanafurahia na kukubali kudanganywa mchana kweupe wakiwa na akili timamu. Huu upuuzi sijui utatufikisha wapi! Watu wameishiwa kabisa hata hofu ya Mungu, wamefunga,kanisani wanaenda lakini ni waongo na hawazitendei haki hata nafsi zao. Watu wanatangaza kunatangaza kupandisha hadhi hospitali pasipo vigezo vyovyote, bila maboresho yoyote. Ni upuuzi tu!
     
Loading...