Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwinyi katuachia laana!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Katavi, Dec 3, 2011.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Ni wakati sasa watanzania tumuombe rais huyu mstaafu afute kauli yake kuwa: "SISI NI KICHWA CHA MWENDAWAZIMU", maana kila mashindano tunaharibu. Yule mzee katulaani!
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,864
    Trophy Points: 280
    Pole sana Katavi ndio game!
     
  3. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Unategemea nini unapokuwa na wachezaji wavuta bangi? Utavuna bangi!!!
     
  4. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu wala tusimsingizie babu wa watu, tatizo letu ni usimba na yanga na pia maandalizi kiongozi.

    Tunajisahau na kudhani tumeshapiga hatua tunajiweka class ambayo hatuko, tuache siasa ifanyike juhudi kuinua kiwango cha michezo, kwa sasa ni kama tunabahatisha kiongozi. Timu imejaa wavuta bangi, wasio na adabu, makocha wetu wamejaa siasa na kulalamika tu badala ya kutafuta njia za kubobea kwenye fani unategemea nini hapo.

    Ushauri wa bure tu, tusahau habari za mashindano kwa sasa, serekali au sijui wadau watengeneze timu kwa miaka 3 au zaidi ndio tuanze kushindana, kwa sasa ni kupoteza muda na hela bure tu
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Dec 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Asante sana ritz, nimeshazoea maumivu!
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Dec 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Ila kweli na michezaji yetu haiheshimu vipaji vyao. Wakiwika kidogo tu wanalewa sifa!
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Dec 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Me nahisi ile laana ndio inatufanya tujisahau...
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,864
    Trophy Points: 280
    Mlikuwa mnataka kocha mzawa mkapewa Jamuhuri Kiwelu, kocha gani anashinda Magome Mapipa, Delaxe bar anakunywa bia tu, hiyo mipango au mbinu za ushindi atazifanya muda gani?
     
  9. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mzee Mwinyi alizungumzia uhalisia wa timu yetu. Hata ww pengine ungesema vivyo hivyo au zaidi yake. JK alijitahidi kadri yake, ikiwemo kumgharamia kocha na kuwaenzi wachezaji kwa hali na mali lakini wapi! Tatizo bado lipo, ina maana halijapata dawa? Hatuna wachezaji? Tatizo ni nini?
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Dec 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Kujua tatizo ni nini inahitajika mjadala wa kitaifa!
     
  11. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #11
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Pengine ni kwa kujua historia yetu ndo akatoa hiyo kauli. Unadhani mtu akisema TZ ni nchi ya ufisadi atakuwa amekosea? wala hahitaji kuondoa hiyo kauli yake, yuko sahihi na ukweli ndo huo. Ataendelea kuwa sahihi mpaka tutakapoondoa siasa kwenye mambo yanayohitaji utaalamu na umakini!
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Dec 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Tatizo la Julio maneno mengi kuliko vitendo!
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Dec 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli sisi tumetawaliwa sana na siasa, kila kitu siasa inachukua nafasi kuliko utaalamu!
     
  14. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #14
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Tusilaumu makocha na wachezaji wa mpira. Kiukweli Tanzania kila kitu tunakuwa wa kusua sua tu. Angalia uchumi, utendaji kazi n.k. Nadhani sisi tunawezea sana suala la ngono.
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Dec 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Ahahahaah!! Tumlaumu sasa nani??
     
  16. Mr. Mwalu

    Mr. Mwalu JF-Expert Member

    #16
    Dec 3, 2011
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Nafikiri tatizo si mwinyi ila hao tunaowapa timu! Nilibahatika kusafiri na julio kwenda mwz pumba alizotoa nilisikitika!
     
  17. Mr. Mwalu

    Mr. Mwalu JF-Expert Member

    #17
    Dec 3, 2011
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Nikahoji uwezo wake wa kiakili! Kama anashindwa kupambanua mambo ya kawaida tu! Coastal wata baki kweli mwaka huu?
     
  18. T

    Topical JF-Expert Member

    #18
    Dec 3, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wachezaji ndio tatizo no.1

    management ndio tatizo no.2
     
  19. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #19
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Laana tumeichagua wenye 2005
     
  20. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #20
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kila timu inapocheza, wataalam wanaagiza watanzania wasiache sara na dua, hii ni akili matope.
    Je wale wengine hawafanyi vivyo hivyo kama sisi.
    Maandiko yanasema unavuna unachopanda, si vinginevyo.
    Hata tukicheza hovyo tunahitaji kushinda, hii ni ajabu kwelikweli!
     
Loading...