Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwinyi, Aliyelipua Wananchi Mbagala na Gongo la Mboto ni Nani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by niweze, Jul 6, 2011.

  1. n

    niweze JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Siku zinapita na tunaona kazi za kikwete na huyu mtoto wa fisadi mwinyi bado wanashikilia nyadhifa za serikali bila ku-take any kind of rensibility au accountability kwake na bosi wake. Kinachoshindikana na kuwataarifu Watanzania ni kitu gani? Kinachoonekana hapa ni wazi mwinyi ame-screw up ulinzi na usalama wa nchi lakini cha kushangaza huyu fisadi bado anakaa ofisini eti kwasababu ni mahusiano na ushikaji wa yeye kwa kikwete. Kitu kuwajibika imeiishia wapi au wizara yako inapofanya makosa makubwa kama haya ya kupoteza maisha ya wananchi na mali zao kwa kiasi kikubwa kama hivi nini kinakuweka ofisi ya serikali? [​IMG]

    Wananchi,
    Je kinachozuia mauiaji similar to Gongo la Mboto na Mbagala ni nini?

    Kwanini kikwete na mwinyi hawa taarifu wananchi hatua gani zimechukuliwa kuzuia maafa ya mabomu kama Gongo la Mboto na Mbagala?

    Hivi kikwete aliajiliwa au kujiweka madarakani kwa manufaa ya nani? Au anaripoti kwa mwinyi na mafisadi wenzake?

    Hizi ripoti zinazoandikwa na kukaliwa na ofisi ya kikwete zinamanufaa ya nani?

    Kwanini Tanzania haina freedom of information act mpaka leo au kwanini journalists na media Tanzania wanalazimishwa kufanya kazi bila docs za wananchi?

    Kama Tanzania tungekuwa na nuclear facility, mwinyi angejiuzuru? au ushikaji, network na ufisadi unge win kama hivi sasa? The movement will continue and more is coming ...

    UN Reports Thousands of Thyroid Cancers 25 Years After Chernobyl Nuclear Disaster | Europe | English

    Report: Massey’s Outlaw Corporate Culture Caused Coal Mining Disaster » Rainforest Action Network Blog
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,544
    Likes Received: 2,058
    Trophy Points: 280
    Huyu ndio kijana ambae JK anasema apewe urais baada ya yeye kustaafu!!!kazi ipo nina wasiwasi sana na yatakayotokea baada kupitishwa huyo Hussein sababu ya uzanzibar wake(sio uwezo) na mama wa UN sababu ya umwanamke wake!!!ila nyuma yake harufu ya udini!!naogopa sana hatma ya muungano na CCMagamba!!
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyu ndie anayepigiwa debe na mheshimiwa mkuu wa kaya aje kuwa prezidaa wetu! Dogo mbayuwayu huyu, hana msimamo bt kwa siasa za sisiem huyu anafanya vizuri!
     
  4. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    sijafahamu kuhusu hii picha
     
  5. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,297
    Likes Received: 8,922
    Trophy Points: 280
    Leta ushahidi wa hilo, ukishindwa, futa kauli yako, wacha unafik.
     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,297
    Likes Received: 8,922
    Trophy Points: 280
    Usituaminishe uongo wako, leta ushahidi wa hili.
     
  7. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    akisha leta ushahidi ni hatua gani utakao ichukua!?
     
  8. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Uko ndani ya hilo hijabu lako
     
Loading...