Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwinyi aliongozwa na Siti, leo Kikwete na Riziwani tutafika kweli?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pdidy, Aug 19, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    Siamini imeika nchi kuongozwa na katoto kadogo kama riziwani
    ni mdogo wangu rafiki yangu lakini nafikiri ni wakati muafaka
    amuachie babake afanye maamuzi kama baba na sii kufwata ushabiki wa mwanae

    akuna asiejua sakata la masauni lilianzia wapi na mpaka wakatoleana matusi moshi ...ilipofika iringa mzee akaenda kumaliza atolewe kisa chukii binafsi ya riziwani juu ya masauni

    aikuishia hapo bashe akalalamika sana juu ya hili sio siri kila mtu anajua walitupiana maenno na riziwan na beno...aikuishia hapo kijana akaapa kummaliza kabla ajammaliza yeye..na kweli hatimae kijana bashe alipoona atamalizwa akakimbilia kwa rostam..bila kujua riziwan akisema ntakumaliza ata aje lowasa kikwete atakumaliza..na hilo lilotokea tena dodoma

    rais na bila aibu alifikia kusema nzega ...tumemchagua dk...k...watu akasema najua mtajiuliza maseali mengi ila bashe uraia wake una utata nasema hivi nzega tumemteua dk..atakaepinga basi aende mbele kudai...hii ni kauli chafu na mbovu kwa kiongozi kama huyu rais wa nchi kufwata matakwa ya mwanae

    kikwete ipo siku roho ya kisasi itakugeukia na utajuta kwa nini ...haya ni mawazo tu lakini itakapofika watu wamechoka najua akuna rangi rais utakaoacha kuiona

    naomba haya mambo ya chama kuendeshwa kifamilia yafe kabisa...nimesikitika sana ati na mtoto wa pinda nae alikuwa anagombea ubunge,,ati mtoto wa ...anagombea ati mtoto wa ......mbona wa lowasa agombei

    hivi nyie watu leo hii nyerere angewapa watoto wake madaraka ya chama tungekuwa na kikwete kweli??lakini ni uadilifu ndio uliofanya leo hii si tu kutotamani yaani hata hamu ya ubunge wale watoto awana wanafurahia maisha yao ya kila siku embu tubadilike marais
     
  2. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Huyu Ridhiwani anaiga watoto wa Sadam Husein walipokuwa hai na Gadafi kwa sasa. Ataishia mwisho mbaya sana kwani Watanzania hatutakubali kuongozwa na mtoto wa rais.....
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    Rose nyerere alikataa kupewa viti maalum bungen alipomaliza muda wake unaweza kuona waadilifu wana muda wa kuongoza na muda wa kuishi na familia zao big up dada...
     
  4. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    We jifanye hamnazo tu.... lakini usisahau kumpa Ridhiwani salaam. Mwambie mambo ya kujifanya yeye ni Uday wa Sadam Husein yana mwisho...
     
  5. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,756
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    malaria sugu ndugu yangu.........kila thread wewe umekalia udini tu..............mods wako wapi.....kwanini usichangie ukweli ili tustawi......
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Sikutaka kucheka leo imenibidi Lol Uday Hussein aka Ridhiwani Kiwete!
     
  7. D

    DoubleOSeven JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2010
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 661
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ....... ha ha ha! Kwa hiyo kina Tareq Aziz, Chemical na Comical Ali hapa kina nani? LOL. Jamaa flani kaniacha sina mbavu wakati akipitia majina ya MIJIKE ilopitishwa na NEC CCM kugombea ubunge viti maalum. Anaunganisha dots nyingi na Uday hussein. ha ha ha!
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kuna watu wamepinda sana ndugu yangu!
     
  9. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Mkuu mpe MS stahili yake tafadhali, siyo kwamba 'anajifanya hamnazo', ni Hamnazo hajifanyi - ndivyo alivyo!
     
  10. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Malaria sugu ndo walewale wa yaliyomo yamo mzoeeni hana shida ni malaria tu akipona ataacha.
     
  11. D

    Dick JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ikiwa tulifika kwa Ruksa, na hapa tutafika japo kwa kuchechemea.
     
  12. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Huyu jamaa kila akiingia kwenye mjadala wowote ni lazma achafue hewa.
     
  13. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Kumlinganisha Mama Maria Nyerere na hawa wengine ni kukosa heshim kabisa.
    Kila mtu mwenye akili timamu anajua scandal za Siti na Ana Mkapa.

    Siti na Anna Mkapa wako at par na mke wa Mugabe,au madikteta wengine wa Afrika
     
  14. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Malaria Sugu, Jeykey .... kama wewe ndio mtoto mwenyewe wa mfalme, ujumbe wa Uday Hussein unakuhusu. Acha kuleta masihara na wananchi. Umri wako ni mdogo hivyo unajijengea uadui kwa bei rahisi. Yakikukuta ya kukukuta hakutakuwa na hilo genge lako kukutetea. Usitegemee watu watakaa chini kurekebisha katiba ili tuwape ulinzi watoto wa marais wastaafu milele. Soma alama za nyakati. Si Nyerere wala Mwinyi na wala si Mkapa alikubali watoto wake wasuguane na wananachi tena katika umri mdogo kama wako. Tena katika hoja za kugandamiza haki za wanyonge. Hawa wazee wanafahamu fika sababu, mwambie baba yako akakuulizie kwa niaba yako
    Elimu yako haitakuwa imekusaidia chochote, nikimaanisha hujajikomboa bado. Tafakari...chukua hatua...
     
  15. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #15
    Aug 19, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    where does ridhiwan fit ikiwa ni ma first lady watupu?
     
  16. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hao mbona nao wapo! .................EL SAHAF ni Makamba mwabwabwaji!!.........siyo raia huku hatoi sababu; sawa na El Sahaf "they are nowhere in Baghdad, wakati majeshi na vifaru vipo mgongoni!!!!!
     
  17. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ridhiwani tesa sasa hivi baba yako akitoka madarakani tutakusahau kabisa, lakini utaendelea kuwa advicate usijali
     
  18. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #18
    Aug 19, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huyo dogo hana ubavu huo mnaotaka tuamini. Ongeeni mambo ya maana humu. Dogo hayupo kwenye system atamuondoaje huyo Bashe. I say Onother umbeya.
     
  19. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #19
    Aug 19, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280

    sema siko kwenye system sio atuko kwenye system sio mwenzako huyo ata kama anakupa vibia viwili vitatu
     
  20. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #20
    Aug 19, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    .
    Makamba na chiligati
     
Loading...