Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwintanga aachiwa huru.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nazjaz, Oct 16, 2012.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Mahakama yasema hana hatia, kasota miaka minne
     
  2. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Huyu Jaji si ndie CA ilitengua uamuzi wake kuhusu umri wa Lulu! Hukumu zake nyingi huwa zinatenguliwa na Court of appela (CA) anyway! Hoja ya msingi mbele yake ilikuwa amount ya dawa au possession of dawa? Uhuru wa mahakama uheshimiwe.
     
  3. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mintanga ni Alhaji
     
  4. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Lazima kumnusuru Alhaji---------
     
  5. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,219
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Mahakama ni chaka lilaloficha majambazi, majizi,wabakaji,wauza dawa kwa ufupi wahalifu wako salama zaidi wanapofikishwa Mahakamani...ndio maana ni bora ukishika kibaka malizana nae mwenyewe...
     
  6. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,219
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Ni bora tukasema hii taasisi ya mahakama ifutwe tu..
     
  7. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    kwa hiyo unadhani ALHAJ amependelewa?!, tupe vielelezo ili tuanzie hapo, la sivyo acha chuki bila hoja.
     
  8. f

    fungafunga Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    jamani mwitanga ni alhaji...!!
    alhaji always need to be respected full stop end of the story..
     
Loading...