Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwingira na waliozima tv yake nani mjinga??jumapili

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Pdidy, Mar 22, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Kwa mliokuwa kanisan siku yajumapili naona mh mmja ameshawajuza kilichoendelea anyway jf wajiiiiiiiiiiinga...waandishi wa habari wajiiiiiiiinga yaani akushia hapo...nanniiiiiiiiiinaooooooooo wash.....
    sasa kuna hili lililonikuna kuuliza ok waandishi wajinga,jf ndio hao wanakutia wazimu ibada ufundishi unaishia matuzi..nauliza kulikoni kama wajinga ukalazimsha tv yako ifungwe wasionyeshe live
    haya makanisa ndio tunalilia mungu aingilie kati kwa kweli..anyway sitaki kukujaji ila mwingira na hawa waliofunga tv imagine watu wangapi wamekosa neno la mungu kwa ajili ya mambo yenu ya kidunia(MATUSI)????kati ya hawa nani mjinga??
     
  2. K

    Kalila JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka changanya na zako na hiyo bank yake asiweke riba basi tuone vp hayo mashamba anayomiliki kwishaaaaaaaa habari yake
     
  3. Congo

    Congo JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,002
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Akanywe dawa kwa babu
     
  4. M

    Malila JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Asamehewe.
     
  5. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Inasemekana Mwingira ana criminal cases nyingi mahakamani - kuanzia za kuongopea wanafunzi scholarship na uporaji wa mashamba na viwanja.
     
  6. z

    zamlock JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hawa ndo manabii wa uongo na wachawi uko bagamoyo ana mashamba mengi na kesi alizo nazo kuhusu kugombania mashamba ni nyyingi anafikia hatua ya kuwaita waandishi wa habari ofisini kwake na kuwapa chakula kidogo ili wasitoe taarifa kwenye vyombo vya habari mimi nasema huyu nabii ni mtumishi wa shetani
     
Loading...