Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwingira na shamba lake kunani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mjenda Chilo, Oct 18, 2012.

  1. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nimeshindwa kuconnect dots kitendo cha 'nabii na mtume' Mwingira na shamba lake kuchomwa moto kule Sumbawanga. Aliwahi kujitokeza na kujustify kitendo chake cha kununua shamba kutoka PSRC, lkn inaonesha wazi wananchi hawataki uwekezaji huo though sijustify kitendo chao cha kuchoma moto mpaka matrekta. Inaelekea wale wote walionunua mali zetu kiubwerere, yeye, Mzindakaya, Madabida nk wanaanza kuonja shubiri ya ujanja ujanja wa kula vyetu. what should be the proper move? kuiingiza serikali kwenye biashara kwa kunationalize au kukubali matokeo kwamba tumepigwa? ila najua hawa 'wawekezaji' they wil never enjoy their investments kama trend yenyewe ndo hii. Habari ya kuchoma shamba la Efatha na matrekta Rukwa, leo Taarifa ya habari TBC.
     
  2. Gogo la choo

    Gogo la choo JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 714
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kipindi cha Nyerere tungemuita Bepari..kabaila..ila kwa sasa tunamuita wawekezaji..!!
     
  3. F

    FRANCIS P.KINDAUJI New Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani nielewesheni. Kwanini kila siku ni vya efatha tu ndo vinaandamwa?
     
  4. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,400
    Likes Received: 2,527
    Trophy Points: 280
    we ni muumini wake mkuu?..
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Wengine hatujaona hiyo habari ebu fafanua vizuri........Ni kina nani waliochoma hilo shamba? Je chanzo cha kuchoma ni nini? Ni zile Hekari 500 za mwingira?
     
  6. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Waislam wangedeal na hawa mafrimason kwanza.Kujilimbikizia mali ni kosa kwa nchi na mbingu haswa zitokazo kwenye mifuko ya maskini.Shenz type Mwingira na wote ujanja ujanja wa kuiba mali za waumini kwa kulitaja jina la YESU.
     
Loading...