Mwingira, frenandes, lusekero, kakobe, lwakatare !!!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by gango2, Jan 17, 2012.

  1. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 870
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 18
    wachunga kondoo wa mungu!!!

    but kila mmoja kwenye maubiri yake haishi kusema hakuna kama yeye katika dunia hii!!!

    wengine wanajiita NABII WA MANABII, mara MTUME WA MITUMe haya bana si hatuna la kusema.

    .
    lakini nyuma ya hawa watu tunawasiwasi sana!!!!
     
  2. Abraham

    Abraham JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Sijaelewa hoja, Tafadhali elezea upya
     
  3. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 870
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 18
    hata kwenye mtihani kuna wengine huwa hawaelewi na ndo mana wanafeli paper....pole
     
  4. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,071
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Mbinguni mbali sana.................
     
  5. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 6,919
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 48
    utapeli wao ndo hoja nadhani
     
  6. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 673
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwingira, frenandes, lusekero, kakobe, lwakatare !!!!!


    Fernandes, Lusekelo


    All of them, Time will tell
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,763
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    NA NJIA NI NYEMBAMBA SANA NA WATAKAOENDA NI WACHACHE SANA ambao hawakudhaniwa
     
  8. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 870
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 18
    bora umemwelewesha huyo....!!!
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,763
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    mwakasege je? Yupo kundi lao au?
     
  10. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    ivi hilo nundu hapo usoni ulifanyaje mkuu gango?
     
  11. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 5,686
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    Wote hao wako ki Fedha zaidi.
     
  12. M

    Mnyaturu Senior Member

    #12
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa nini mtu uwe na mashaka na watumishi wa MUNGU.jamani tuangale kunsehemu kosa limefanyika either kwetu sisi au kwa watumishio tujipange upya.kwa safari ya kuelekea .
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,168
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 48
    Shika sana ulichonacho asije mwovu akakichukua!
     
  14. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #14
    Jan 17, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,655
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 48
    Na kwa mungu siyo kwa mzungu ha2end kwa PASSPORT.
     
  15. peoples power

    peoples power JF-Expert Member

    #15
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haleluya we umenena.mbinguni ni mbalĂ­ sana hao wanaojiita mitume,manabii,sijui nini upako kwa kweli kufika mbingu itakuwa taabu sana.na nawaonea huruma kwani hawajui kuwa wao hawatafika mbinguni bwana yesu asifiwe.
     
  16. MUSONI

    MUSONI JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 461
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapendwa Shalom,
    Sina kipingamizi na Imani za watu lakini kuna vitu viliniudhi hasa huyo anayejiita MWINGIRA kitendo cha kumtukana Mkuu wa nchi kwa matusi kama yale ya nguoni hakikubaliki. yeye ahubiri kivyake na wanokwenda kwake lakini atuachie amani yetu.
    Biblia na vitabu vyote vitakatifu vinasema MHESHIMU BABA NA MAMA YAKO NA WENGINE WOTE WENYE MAMLAKA.
    Issue za pete na makabuli zinatoka wapi hapa.
    MWINGIRA BEHAVE.
     
  17. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #17
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    na Askofu kakobe kawakose nn tena sidhani kama kakobe anausika kwenye hoja hii
     
  18. i

    isoko JF-Expert Member

    #18
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    wakuu ni 10% tu hakuna kingine.
     
  19. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #19
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Hizi ni nyakati za mwisho maana watakuja hata ambao labda watajiita wao ndo Mungu..Subiri kidogo tu
     
  20. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #20
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hatuzungumzii makosa yao, tunazungumzia usanii wao. Wote hawa Kaole
     

Share This Page