Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwingira atangaza mwisho wa CCM 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiguu na njia, Aug 26, 2012.

  1. K

    Kiguu na njia Member

    #1
    Aug 26, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kipindi Live TRENET: Mtume na Nabii Josephat Mwingira katika mahubiri yake ameeleza kuwa yeye kama mtumishi wa Mungu anatangaza kuwa walioko madarakani mafisadi na wapiga mabomu mwisho wao ni 2015 kama alivyoitabiria KANU ya Kenya...!! ametoa mifano kadhaa ya Biblia kuhusu Shedrack, Meshack na Abednego waliotupiwa kwenye moto lakini hawakuungua. ameeleza kwa ujasiri sana kuwa watawala wa Tanzania wataharibikiwa mambo yao kutokana na maovu wanayowafanyia waTz..!

    my take:
    naona hz ni hasira za kupigwa mabomu pale kanisani kwake...!
     
  2. kidi kudi

    kidi kudi JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 604
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    Mmmh! huyu nae sasa anataka wenye imani zao kuanza kusema anampigia kampeni 'Padri'
     
  3. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    My take;
    Naona una hasira na Mtumishi wa Mungu kutabiri painful truth.
     
  4. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wale wanaokunywa mnazi asubuhio badala ya chai?
     
  5. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    wakati akitamka hayo audience ilikuwaje?
     
  6. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2012
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145

    Huyu Mwingira ameshaonesha kwa matendo yake kuwa ni NABII WA UONGO. Mtu mwenye kiburi, roho mbaya na tamaa ya mali hawezi kuwa Nabii wa kweli.
     
  7. K

    Kiguu na njia Member

    #7
    Aug 26, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    si unajua kila anachosema waumini wanashangilia..!! kipindi kipo live
     
  8. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    LAkini katika hilo uongo uko wapi?
    CCM wameanza zamani tu kujiandaa kuwa chama cha upinzani.
     
  9. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2012
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mtu ambaye si clean akijiingiza kwenye matamko kama hayo anataka kuumbuliwa.

    Akizungumza kama Bw. Mwingira anayetoa maoni yake sioni shida. Lakini anapotaka tusadiki kuwa anatoa unabii, hapo tutauchunguza kwanza U-Nabii wake.
     
  10. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,202
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    Kiguu na njia Katika maelezo yako hajataja CCM, hata hivyo sio viongozi wote wa CCM walioko madaraki kuanzia taifa hadi shina waliodhibitika kuwa mafisadi. Vinginevyo utakuwa unapotosha umma.

    Mimi naamini chama kitakacho chukua madaraka 2015 hakijajulikana. Ukizingatia masuala ya siasa yanabadiliaka mara kwa mara sana, ingawa kuna dalili ya baadhi ya vyama vya siasa vinaonyesha mwelekeo wa kutojiamini katika uchaguzi huo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,188
    Likes Received: 3,471
    Trophy Points: 280
    nina mashaka na maoni yake,huyu jamaa si inasemekana yupo jirani sana na utawala huu. inamaana wamekosana.!
     
  12. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kasema kweli kwan serikali zote dhalimu dunian hufika mwisho na kuanguka kila msomi analijua hilo
     
  13. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kuelekea 2015, ccm inawakati mgumu sana...
     
  14. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Siamini Utabiri wa Mwingile katika mambo mengi lakini kwa hili amesema facts. Huitaji kuwa nabii kujua mwisho wa CCM ni 2015
     
  15. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #15
    Aug 26, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,560
    Likes Received: 6,189
    Trophy Points: 280
    Huyu aliichangia CCM milioni 10 kwenye ile fundrising yao 2010!.

    Huyu kwa upande mmoja ni mtume na nabii wa ukweli kabisa kwa uwezo wa kutoa mapepo kwa jina la Bwana na mahubiri yenye mashiko!.

    Ila pia kwa upande mwingine nae ni binadamu tuu kama sisi binadamu wengine na anaweza kuanguka kwenye dhambi, akatubu na kusimama tena kama kile kisa cha kumbariki yule mke wa advocate, baraka zikakolea mpaka mke akamshauri mmewe wamkatie pande la kiwanja chao pale Mbezi Beach, na mume akakubali, kama shukrani za mibaraka kwa mkewe, kiwanja akamegewa na kuporomosha mjengo wa bilioni 2!. Baada ya mjengo kukamilika, siri ya baraka za mke zilikuwa zikifanyika vipi ikavuja, mke akakiri na kutubu, mtume na nabii akakiri na kutubu kwa mkewe na Mungu, wote wakasameheana, ila mwenye kiwanja sasa ameghairi kuendelea kummegea kiwanja chake mtume na nabii ili hali kina mjengo wa bilioni 2!, mume amemtaka nabii kuuondoa mjengo wake, sasa kesi ipo mahakamani!.
     
  16. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #16
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    I thought was Mary Mwingira - Mtoto wa Augustine Mwingira ambaye yuko Ubalozini New York
     
  17. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #17
    Aug 26, 2012
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Moral authority inahitajika sana kwa kiongozi wa dini.

    Huyu ameshapoteza hiyo moral authority.
     
  18. s

    slufay JF-Expert Member

    #18
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hata kakobe aliwahi kutab iri mzee kiraracha atakuwa raisi lakioni wappi?
     
  19. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #19
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ni maoni yake binafsi kwa waumini wake, na hajavunja sheria yoyote ya nchi
     
  20. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #20
    Aug 26, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Huyu jamaa, huyu mwingira huyu, bado mnamwamini na kashfa yake ile na mke wa wakili mmoja maarufu Dar? Labda kama ni Mwingira mwingine.
     
Loading...