Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwimbaji Dar Modern akimbiwa na waifu wake!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzito Kabwela, Dec 17, 2009.

  1. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2009
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    [​IMG]


    Muimbaji wa vidole juu toka Kundi la Dar es Salaam Morden Taarab (pichani chini), Hashimu Said, amedaiwa kukimbiwa na mkewe, Zainabu Omary, Amani linashuka nayo.
    Kwa mujibu wa chanzo makini cha Amani, mke wa Hashimu alianza kusikia habari za mumewe kuwa ‘klozi’ na wanaume wenye ‘tabia chafu’ kitambo ambapo alimkanya mumewe lakini jamaa huyo alimjibu kuwa ni maneno ya wakosaji waliolenga kurudisha nyuma maendeleo yake.

    Kihabarishi hicho kilibainisha kuwa, tangu aunyake mchongo huo, ‘waifu’ huyo wa jamaa amekuwa akihoji uhalali wa taarifa hizo hivyo kuibua malumbano miongoni mwao.

    Kikaendelea kusambaza umbeya kuwa, baada ya kufanya utafiti na kutia majibu kibindoni, Zainabu aliamua kufunga virago na kuelekea nyumbani kwa wazazi wake jijini Tanga kwa lengo la kwenda kusaka ufumbuzi wa suala hilo.

    Baada ya kuzinyaka ‘nyiuzi’ hizo, Amani lilimwendea hewani Hashimu kupitia simu yake ya kiganjani ili kujibu mapigo ya ishu hiyo ambapo mbali na kukiri alisema kuwa ana imani mama watoto wake huyo iko siku atarejea.

    “Ni kweli mke wangu kanikimbia, yuko kwa wazazi wake Tanga, kama alikuwa anafanya utafiti juu yangu, basi majibu aliyoyapata siyajui, nina imani akifanya uchunguzi zaidi atarudi tu nyumbani,” alisema Hashimu kwa masikitiko makubwa ya ‘kummisi bebi’ wake.
     
  2. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    .....Hwa wa vidole juu huwa nawachukia sana. Utakuta dume zimalinakatika mauno,eti yuko kazini mi nadhani wengine ni mibwabwa!!
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,384
    Trophy Points: 280
    Mtarimbo umelala dorooooo
     
  4. K

    Kabonde JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2009
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 421
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Macho yake yanaonyesha mtoto si riziki.
     
  5. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2009
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Huwezi kuwa unaimba nyimbo za kurembua af wadau wasikutafute.....wateja wao asilimia kubwa ni wanawake na mashoga....

    Wadau em tupeni majina ya waimbaji wa taarabu ambao si rizki...
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hata hivyo jamaa ni CHAKULA!
     
  7. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,357
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    Sioni kuwa ni busara kumwita jamaa huyo majina ambayo yanaashiria kuw ni @()*%. Ndoa hasa kwa wanawake wa pwani na akikuchoka atakupaka sifa mbovu nyingi na hata yeye mke kutangaza kuwa watoto siyo wa mume. Kwa maoni yangu ni matatizo ya ndoa na mwisho wa siku mtashangaa kufahamu kuwa mambo si kama mnavyofikiri sasa sijui mtasema nini. Hii tabia ya kunukuu magazeti ya udaku na kuleta jamvini kunaipunguzia hadhi JF ambayo kutokana aina ya michango kutoka kwa wanajamii imevuta wengi. Sasa naona vitu vya ajabu vinakuwa posted mwishowe JF itakuwa haina maana.
     
  8. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2009
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hata uzushi ni habari, kwani kwenye msafara wa mamba na kenge wamo!!
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mtoto ana jicho kama katumia KUNGU!.....:D
     
Loading...