Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwili wa Kijana wakutwa chini ya Lift Posta House

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mshirazi, Dec 20, 2010.

  1. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mwili wa kijana mmoja ambae hajafahamika umekutwa chini ya lift katika jengo la Posta House.

    Muda mchache uliopita wafanyakazi wa city wameweza kuutoa mwili huo ambao tayari ulishaanza kuharibika na kutoa harufu kali.

    Bado haijajulikana marehemu alifikaje chini ya lift ambapo wataalamu wa mambo ya lift wanasema sehemu aliyokutwa hawezi kufika mtu ambae hana special Key ya kufungulia milango ya lift.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,988
    Likes Received: 5,110
    Trophy Points: 280
    Mungu aiweke pema roho ya marehemu
     
  3. semango

    semango JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    sijui alifata nini huko masikini.anyway bwana alitoa na bwana ametwaa
     
Loading...