Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwili wa Ismail Omar hautafika NMC?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gurudumu, Jan 11, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Polisi na ccm upande mmoja na Chadema upande wa pili. Baadhi ya ndugu wa marehemu wanaoneka kufanya dili. Waliahidiwa na Chadema gharama za mazishi. Leo UWT na polisi wako bize kuwashawishi (kwa fedha) wasikubali kushirikiana na Chadema. Bado mazungumzo yanaendelea, chochote kinawezekana
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Naogopa kuongea maneno mazito maana ishu hii inahusisha wafu.
    Lakini ni jambo la aibu kufanya mipango ya hila na fedha juu ya wafu, ili kujinufaisha kisiasa. Ni ukora uliopitiliza na upumbavu wa kitoto. Nawalaani wote wanaohusika kwenye maongezi hayo ya KUZIMU yanayombariki SHETANI.
    WASHINDWE, mipango yao igeuke Jinamizi, na mwili wa Ismail uwasili NMC tuuage.
     
  3. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Hawataweza kwani CCM inajulikana ni vigeu geu kwani wanataka kukwepa aibu
     
  4. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    jamaa wanataka kutoa rushwa mpaka kwenye misiba kweli kiboko.
     
  5. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    kweli mkuu nakuunga mkono,nimefurahi sana kwa kuondoa signature yako kwa kweli umenisikiliza hongera kwa busara japo kidogo.
     
  6. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 942
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 80
    Aliuliwa kwa maagizo ya intelijensia ya ki police, jamani ndugu wa marehemu msikubali hiyo fitina na wala msiingize mambo ya dini ktk hili
     
  7. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Mkkuu umeongea kwa uchungu sana, na naamini maneno yako ni laana tosha kwa wahusika kama ni kweli kunanjamba za kipumbavu kama hizo!
     
  8. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,543
    Likes Received: 2,537
    Trophy Points: 280
    Ina maana pamoja na PJ kuondoa signature yake bado unaona katumia busara kidogo si kubwa Duh!
     
  9. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hii KAMA NI KWELI THEN NI KIBOKO YA KARNE! LAKINI HAWA JAMAA WA CCM SISHANGAI KUFANYA JAMBO KAMA HILO! KAMA TAMBWE HIZA ANASIMAMA KWENYE TV NA KUSEMA UCHAGUZI WA MEYA NI HAKI NA HURU ILHALI AKIFAHAMU WAJUMBE HAWAKUFIKIA THELUTHI MBILI KWANINI ASHINDWE KUTOA SENTI KWA HAO WAHANGA PESA AMBAZO KAWADHULUMU KABLA KUPITIA NJIA MBALIMBALI IKIWAMO KUPANDISHA BEI ZA UMEME NA MSULULU WA KODI!!!
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mkuu, si unamwona eeh?
    Sielewi ananifuatilia nn huyu mtu. Najitahd kumpuuza bt he still clings on me with his/her buggy sounding. Iam slowly gettin fed-up!
     
  11. Z

    ZenaTulivu Senior Member

    #11
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shujaa wetu Marehemu Ismail alipenda sana mabadiliko na kuchukia unafiki unaofanywa na serikali ya CCM. Watakaokula mlungula kutoka kwa mkono ule ule uliomuua Ismail hawezi akasamehewa na Allah.
     
  12. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    PakaJimmy PakaJimmy! Dont get fed up brother! Mbona hulalamiki miiba na nzi kuendelea kuwepo? Watu kama hao unamshukuru Mungu kwa uumbaji na kuwaacha! Pia unapata nafasi ya kupiga goti na kusali au kuswali kumshukuru Mungu kwa kutokuwa yeye!!!

    Mimi namshukuru Mungu kwani sasa naona umuhimu zaidi wa kuwa karibu na watoto wangu ili wasijepotea! Usiku huu nawahadithia kuhusu watu wa aina hii kwa hiyo sote tumshukuru Mungu kutupa mifano hai ya upumbavu na ujinga!
     
  13. Z

    ZenaTulivu Senior Member

    #13
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Hivi kweli CCM imnyanyase Ismael na watanzania wengi katika uhai wao na bado kwenda kufanya ufisadi juu ya mwili katika mauti yao iliosababishwa na serikali hiyo hiyo!!!!!!!!!
     
  14. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0

    samahani braza sikuwa namaana hiyo ila najua kwa vyovyote msg sent,delivered and accepted;;au sio mkuu????
     
  15. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    tanzania pazuri sana,kuna watu wapiganaki,wezi,mafisadi waliokubuhu, wabishi,wajinga,wapuuzi,wapumbaaaaavu kabisa,mataahira,wakulima,wajanja wa ukweli,wazee wa busara,waduwanzi,mademu wa viwanja,mabraza wa kutantile na masela wa uswazi ,full msuguano hadi raha,tanzaniaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  16. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0


    These people are more than crap....wanachotafuta hasa ni nini?

    Je lengo lao ni kusiwepo na mchanganyiko wa huduma za dini zote wapatie sababu ya udini...mapuuzi kweli haya majitu
     
  17. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    oyoooooooooooooooooo tanzaniaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa aaaaaaaaaaaaa aaaaaaaaaaaaaaaaaaa imesimama hii nchi sio mchezo
     
  18. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    sio issue sana man hii ndio bongo ya KIKWETE lOWASA rOSTAM;;RAHA SANA KUZALIWA TANZANIAAAAAAAAAAAAA
     
  19. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Son of Soil...Son of devil..? Watu tunajadili mambo ya msingi kwa nchi yetu we unaleta upuuzi USHINDWE..!
     
  20. K

    KERENG'ENDE JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    No stone will remain unturned.......................Viva CDM viva
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...