Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwili wa Gaddafi, Mwanae wazikwa sehemu ya siri Jangwani

Discussion in 'International Forum' started by TUMBIRI, Oct 25, 2011.

  1. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
  2. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,202
    Likes Received: 1,430
    Trophy Points: 280
    [TABLE="width: 491"]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"]Hatimaye Gaddafi Azikwa Jangwani Eneo la Siri[/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: #E1E1E1"]
    [TD]
    [​IMG]
    Gaddafi alivyokamatwa[/TD]
    [TD]Tuesday, October 25, 2011 10:06 AM
    Aliyekuwa kiongozi wa Libya, Kanali Muammar Gaddafi amezikwa leo alfajiri jangwani katika eneo ambalo halijulikani ili kuepuka wafuasi wake kuligeuza kaburi lake sehemu ya makumbusho.[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"]Baada ya mwili wa Gaddafi kuanza kuharibika kutokana na kuwekwa wazi kwenye stoo ya baridi ya kuhifadhia nyama, hatimaye Gaddafi amepumzishwa kwenye nyumba yake ya milele ambayo NTC wameichagua kuwa iwe kwenye jangwa nene.

    Muda mfupi baada ya Gaddafi kukamatwa na kuuliwa mjini Sirte mwili wake uliwekwa kwenye stoo ya baridi mjini Misrata na kuachwa wazi ili watu waishuhudie.

    Mwili wa Gaddafi na mwanae ulitolewa toka kwenye stoo ya nyama mjini Misrata usiku wa kuamkia leo na kupelekwa kwenye maeneo ya jagwani ambako ulizikwa kwa siri.

    Mazishi ya Gaddafi aliyefariki akiwa na umri wa miaka 69 yaliongozwa na mashehe.

    Wakati huo huo, mwenyekiti wa NTC, Mustafa Abdul Jalil amelazimika kuyarudisha mdomoni maneno yake na kujaribu kuwatoa hofu mataifa ya magharibi baada ya kutangaza kuwa Libya sasa itaongozwa kwa mujibu wa sharia za kiislamu.

    Siku moja baada ya kutoa kauli hiyo, Ufaransa na umoja wa ulaya ulimuonya Jalili kuzilinda haki za binadamu.

    "Tunapenda kuzitoa hofu jumuiya za kimataifa kuwa sisi Walibya ni waislamu na ni waislamu wa siasa za kati", alisema Jalili.

    Jalili yupo kwenye wakati mgumu wa kuchagua wapi aipeleke Libya kwani kundi la waislamu wanaotaka sharia za kiislamu ndilo lililotoa mchango mkubwa zaidi katika kumng'oa Gaddafi.

    Wakati huo huo, Mtoto wa Gaddafi, Saif al-Islam amefanikiwa kutoroka Libya hivi sasa akitajwa kuwa yuko kwenye mpaka wa Niger na Algeria.

    Saif al-Islam akiongea na televisheni ya El Rai ya Syria ameahidi kulipiza kisasi cha kuuliwa kwa baba yake na ataviendeleza vita vilivyoachwa na baba yake.

    Saif alisema kuwa yuko hai na bado yuko nchini Libya na yuko tayari kuendelea kupambana hadi mwisho.

    "Nitaendelea kupambana hadi mwisho, nitaviendeleza vita dhidi ya waasi", alisema Saif.[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  3. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ntashangazwa sana kama hawa waasi wataweza kuitawala Libya.
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Gadaff ni mpuuzi sana
     
  5. N

    Nonda JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,862
    Likes Received: 1,176
    Trophy Points: 280
  6. N

    Nonda JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,862
    Likes Received: 1,176
    Trophy Points: 280
  7. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kila siku gaddafi gaddafi, kama vipi mfufueni "kila nafsi itaonja mauti" hakuna binadamu, sifa muhimu ya binadamu ni kufa. Sema tu ni kutangulizana, mwacheni baba wa watu apumzike huku tulio hai tukisubiri zamu zetu.
     
  8. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sehemu ya siri!!!!!!!????????

    MIX WITH YOURS
     
  9. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    tumesikia mkuu.updates please kama akifukuliwa.
     
  10. F

    FUSO JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    unamwonea huruma wakati kaishi maisha yake yote kama yupo peponi, kitanda cha dhahabu, bastola ya dhahabu, samani za ndani dhahabu tupu-- mtu mwenye mabillion ya dola alifikiria atazikwa nazo -- kifo ndiyo kikomo chao watu wanaojilimbikizia mihela kibao ya wizi wa mali za umma -- hata ukiwa na majumba ya kifahari mpaka london nadi Hollywood lakini fagio la chuma lazima likupate tu. tena wamemuua kistaarabu wangeanza kukata kiungo kimoja kimoja hadi afe. kaacha kila kitu duniani, ulikuja uchi unarudi hivo hivyo.
     
  11. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    watajua wenyewe hata wangeamua kumchoma wamle nyama ingekua poa tu, wameshadhalilisha maiti yk vya kutosha lkn iko siku watayalilia mema aliyowatendea .
     
  12. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Muammar Gadhaf,Mola atamjalia,amuweke pema,hapo atakapofikia.
     
  13. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ni muhimu kukumbuka mema aliyofanya.
    lkn ni muhimu sana viongozi wengine kijifunza kutoka kwa gaddafi.
     
  14. T

    Thesi JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
  15. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2011
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    My broda JIMUSHI I SAPPORT YOU Killing of Gadafi cannot be the end of the problem in Libya, a man that manage the resources of his country well. How can we compare it with our country where the resources are just shared within 50 out of 40,000,000 people, no jobs no power bad roads, corruption etc.
    Libya with the population of just 6,000,000 killed their leader whom did not allow the west to control him.
     
  16. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    anayesema haya ni kama simu iliyoishiwa betri
     
  17. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    acha propaganda za magamba humu kuna dhahabu libya jamaa kaishi kwenye mahema miaka yote
     
  18. T

    Topical JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Viongozi wa NTC watakufa kifo au kuuliwa vibaya kuliko Qadafi..just wait
     
  19. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Nimeipenda hii..
     
  20. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Bado nakumbuka machungu ya kagera.
     
Loading...