Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwili wa diwani wa NCCR unaagwa kasulu mjini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kajunju, Sep 19, 2012.

  1. k

    kajunju JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 951
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Mwili wa aliyekuwa diwani wa nccr mr sabuni, unaagwa stand ya tax hapa ksulu mjini.diwani huyu kwa vipindi zaid ya viwili, alikuwa diwani wa mgera,kilelema. Enzi za uhai wake alikuwa diwan mchapa kazi hasa. Amelazwa kwa wiki moja hospital ya kabanga had anakumbwa na mauti jpili iliyopita. Diwani huyu ndiye chimbuko la chama cha nccr mageuzi kuwa tishio mkoa wa kigoma. Mungu ametoa, mungu ametwaa, jina lake libarikiwe. Amina
     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Rip Mh. Diwani!
     
  3. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Apunzike kwa amani.pole kwa familia
     
  4. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Aman ya bwana iwatawale wafiwa
     
Loading...