Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwili wa Daud Mwangosi kuzikwa jioni leo.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by OMUSILANGA, Sep 4, 2012.

  1. O

    OMUSILANGA JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndiyo wakuu! Napenda kuwajuza kuwa mwili wa mwandishi wa habari channel 10 na mwenyekiti wa club ya waandisi wa habari mkoani Iringa ,ndgu Daudi Mwangosi unatarajiwa kuhifadhiwa leo jioni. RIP DAUD MWANGOSI . Source : Magic fm radio.
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Aisee! RIP Mpiganaji.
     
  3. d

    dotto JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mungu yupo na anaona na hata hawa wanaosema watatawala daima na milele anawajua vizuri.
     
  4. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    siyo mwili ni mabaki ya mwili wa marehemu, raha ya milele umpe ee bwana na mwanga wa milele umwangazie amen
     
  5. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    "Bwana ametoa ccm wametwaa sereakali ya ccm ilahaniwe"
     
  6. O

    Original JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kikwete hapo ikulu unajisikiaje tokana na vitendo vya polisi kuua raia wasio na hatia?. Nina uhakika kwamba utafikishwa mahakamani mara tu baada ya chadema kuchukua madaraka.
     
  7. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Tumzike apumzike naye aingie kwenye listi ya babu wa loliondo, mrema, ulimboka
     
  8. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Lala pema peponi! AMEN
     
  9. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    RIP Mwl Daudi Mwangosi.
     
  10. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Nimedokezwa na jamaa zangu walioko tukuyu kuwa huko ulinzi ni mkali, polisi wanahofu vurugu zinaweza kutokea dhidi ya viongozi wa serikali watakao hudhuria mazishi kutoka kwa wananchi wenye hasira. RIP Mwangosi
     
  11. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wanaenda kuhudhuria nini wakati wao ndio walioruhusu mauaji yake?wasiwe na hofu wao wa relax tu kwa sasa,muda utakapofika wa kuwa adhibu tutawachomoa mmoja baada ya mwingine popote pale walipo,iwe wamestaafu au hawajastaafu
     
  12. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kwi kwi kwi kwi, wallah afe ye na kikwete, nitakesha calabash najidunga dompo!
     
  13. m

    murray esten Member

    #13
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 1, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    r i p daud
     
  14. F

    Froida JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Mbona sasa hivi ndio wanashusha mabaki kwenye kaburi lake wanafanya siri kuogopa kwamba wanyakyusa watafanyia kweli mapolisi hata kwenye msiba hakuna polisi wala kiongozi yeyote wa CCM wala serikali zaidi ya viongozi wa chadema ,nadhani waandishi watatupa picha za mazishi punde manake wamejaa huko
     
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,245
    Trophy Points: 280
    Bwana ametoa, policcm wametwaa bila ridhaa.
     
  16. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  17. m

    mayere Member

    #17
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rip broo
     
  18. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    kandoro anataka akaseme "marehemu alikuwa mchapakazi mpole na mtu wa watu".
    Japo ni kweli ila inachochea hasira kwa kuwa wao ndio wauaji!
     
  19. L

    Leodgard Member

    #19
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    R.I.P kamanda!!
     
  20. n

    nyouya Member

    #20
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tumuombee kwa Mungu ili apokelewe mahali pema peponi
     
Loading...