Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwili unawasha sana baada ya kunywa quinene.msaada tafadhali

Discussion in 'JF Doctor' started by tizo1, Dec 24, 2011.

  1. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Madaktar habari zenu.Nimekunywa quinene na kumaliza dozi juzi.sasa mwili unawasha sana.tatizo ni nini?msaada tafadhali
     
Loading...