Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwili unawasha baada ya kumeza QUINENE.msaada tafadhali

Discussion in 'JF Doctor' started by tizo1, Dec 24, 2011.

  1. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    nimemaliza quinene vidonge juzi.Mwili unawasha sana. Tatizo ni nini?msaada tafadhali
     
  2. o

    omholo Member

    #2
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana tatizo la kuwasha baada ya kutumia kwinini ni side effect yake, ila inaisha kadri dawa uliyotumia inapungua nguvu yake mwilini,hivyo kuwasha kutaisha kwenyewe labda kama itaendelea kwa siku kadhaa ni vema kurudi kwa dk.side effects zingine zinazoweza kutokea baada ya kutumia kwinini ni kichefuchefu,kutapika,mwili kulegea,kupungua sukari mwilini,kuacha kusikia vizuri,kusikia makerere kwenye masikio,kukosa hamu ya chakula,kizunguzungu,kuwasha mwili,kutoona vizuri, nk.zote hizi side effects huisha bila kutumia dawa yeyote,cha msingi zingatia msosi,matunda na kunywa maji ya kutosha.
     
  3. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    asante sana.ngoja tusubiri na wataalam wengine nao waseme yao.nashukuru sana mkuu.mungu akupe nguvu na moyo wa imani milele..
     
  4. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35

    Kama ni muwasho wa kawaida upotezee utaisha,ila kama ni too much kiasi cha kukunyima raha /usingizi:
    Nenda duka la dawa tafuta dawa ya sindano:
    Injection Hydrocortisone 100mg
    inachomwa kwenye mshipa wa damu mara 1 tu.
    AU
    Dawa ya vidonge inaitwa Prednisolone.

    Dosage : 15mg kutwa x 3 siku 1.
    then
    10mg kutwa x 3 siku 1
    then
    5mg kutwa x3 siku 1
     
  5. f

    frontline1 Member

    #5
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    pole sana ndugu, tumia dawa inayoitwa cetrizine 10mg once a day utakuwa powa na maji yakutosha!
     
  6. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Na wewe nawe! Hivyo si ndivyo inavyofanya kazi?
     
  7. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Asanten jaman.nitazid kuwajuza.Hakuna wasi madaktari wangu.
    asanteni.
     
Loading...