Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwili unatoa harufu kama panya aliye oza

Discussion in 'JF Doctor' started by special agent, Sep 2, 2012.

  1. s

    special agent JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 329
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wana JF habari za leo J,pili siku iliyo tulivu kabisa, Jamani ninaomba msaada kunakipindi mwili wangu unakuwa unatoa harufu kama panya aliye oza.

    Nimekwisha kwenda hospitali na nikapewa dawa ya kupakaa kwenye korodani lakini bado hali ni ile ile. Kiufupi kuna kipindi nilikuwa kila nikilala na mwanamke kwa maana ya sex naye nilikuwa napata gono na nilikuwa natibiwa na dawa za ciploflaxin mpaka dozi inaisha na ninapona sasa je kwa kitaalamu hili ni tatizo gani na tiba yake ni ipi?

    Nimeambiwa niogee maji yaliyowekewa shabu lakini bado inakela sana ni ninakosa raha jamani kwani muda wote nalazimika kukaa peke yangu. Jamani naomba msaada.
     
  2. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,945
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    pole sna mkuu! Lakini achana na ngono zembe kaka..
     
  3. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wewe wanawake hua unawapataga wapi?
     
  4. c

    christmas JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,437
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    nimekuonea huruma sana mkuu, ngoja wataalam watakuja nina hakika utasaidika tu kaka, nimejaribu kuifikiria hiyo hali unapokaa peke yako, nimehisi kulia
     
  5. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aiseee pole sana
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ntakupa dawa itayokuondolea hayo matatizo ukiahidi kuwa hautofanya zinaa tena na tendo la kujamiiana utalifanya ndani ya ndoa tu.
     
  7. y

    yoyo Member

    #7
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 3, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole Bro kwa hayo,ila uwe makini ufanye ngono salama jamani na pia jaribu kwenda hospital uonenane na maspecialist kwa msaada zaidi ...naomba kujua hiyo shabu inapatikana maduka yepi sababu naskia inazuia ama kupunguza jasho sijui kweli
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,164
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    mmh Pole sana Mzizi Mkavu atakuja kukusaidia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. s

    special agent JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 329
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nilikwisha acha kaka muda mrefu tu
     
  10. s

    special agent JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 329
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ninawapenzi wawili nilifanyanao wote siku moja muda tofauti lakini bado sikuridhika nikaenda kununua barabarani lakini condm ili chanika kwa sababu nanii yangu huwa ni ndefu na nina tumia nguvu sana kufanya hivyo mara kwa mara huwa condm zinachanika ila kwa hili tatizo nitajitahidi kujizuia na nina mpango wa kuoa ili ni tulie eehe mungu nisaidie
     
  11. s

    special agent JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 329
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ahsante dada haya n matatizo ya dunia na kuna siku yataisha nasubiri ushauri zaidi
     
  12. s

    special agent JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 329
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nashukuru
     
  13. s

    special agent JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 329
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nimedhamiria kuacha na natumaini mungu atanisaidia na ninampango wa kuoa baada ya tiba sahihi
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 34,593
    Likes Received: 9,429
    Trophy Points: 280
    Kama umetembea na mke wa Mpemba au kudhulumu pesa za Mpemba...
    haya...utamaliza hospitali zoote
     
  15. s

    special agent JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 329
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    asante nasubiri wataalamu na hospitali nakusanya pesa ili niende kwa mara nyingine shabu inapatikana maduka ya dawa za kienyeji
     
  16. s

    special agent JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 329
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sawa namsubiri
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Duu hii nayo kiboko..... Pole sana mkuu mambo yakaa sawa ngoja wadau waje kukupa dodoso za matibabu yake. Hakuna kisichowezekana mkuu.
     
  18. s

    special agent JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 329
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    asante sana bosi si unajua ujana una mambo mengi mkuu usiombe yakukute
     
  19. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,136
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kuna mbwa wangu akisikia hata harufu ya kiatu tu basi atakirarua na usikitamani sasa bwashee huyu dogi sijui ange kuona angekufanya nini???
    Kama hata pafyum ime dunda!we
    kaishi porini na Nyani tu!
     
  20. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #20
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Namuonea huruma huyo utakae muoa..maana atarithi magonjwa
     
Loading...