Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwili kuwasha

Discussion in 'JF Doctor' started by MASEBUNA, Nov 1, 2011.

  1. M

    MASEBUNA JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr.

    Nimepata ugonjwa wa kuwashwa kwa sehyemu za mwili hasa kwnye mapaja, mapumbu na sehemu ya uume nilikwend hospitali nikapima damu lakini hawakuona chochote nimetumia dawa aina tatza kupaka lakini sijapata nafuu.

    naomba msaada tafadhali
     
  2. mshihiri

    mshihiri Senior Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kapime pengine unamatatizo mawili ama tumbo chafu au una minyoo
     
Loading...