Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mwili kuwaka moto

Discussion in 'JF Doctor' started by Mtende, Feb 3, 2012.

  1. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    doctors nisaidieni,
    kuna wakati huwa nasikia mwili unawaka moto especialy sehemu za mapaja tena panakua na maumivu,hivi hii inasababishwa na nini na tiba yake ni nini?
     
  2. yatima

    yatima JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0


    pole sana - nenda kapime kiasi cha sukari mwilini mwako
     
  3. mujusi

    mujusi JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 237
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inawezekana mishipa ya fahamu haifanyi kazi vizuri labda kwa vile inabanwa na mifipa au muscles. jaribu kwenda kwa daktari akupe ushauri na sijui tatizo lako ni la muda gani na kazi zako za kila siku ni zipi. Pia jaribu kufanya mazoezi laini ya kunyooosha misuli ili mishipa ya fahamu na damu iweze kuflow vizuri na kwa urahisi.
     
Loading...