Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwili kuuma baada ya mazoezi

Discussion in 'JF Doctor' started by HAZOLE, May 23, 2011.

  1. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hi jf members.
    Nipo katika programm ya kufanya mazoezi ya viungo na kucheza mpira. Ni week sasa, tangu nianze tunafanya mazoezi asubuhi (viungo) na jioni (tunasakata kabumbu). Mwili umevunda unauma na naona hauachi..... Duh this is intensive training, hoi. Kula tunakula vema sana tu but mwili wote nyang'anyang'a....
    Kweli utaacha kuuma??? Au kuna dawa za kupaka ili kuituliza misuli?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Misuli ikizoea itaacha kabisa kuuma na mwili utazoea kama vile unatembea tu!La muhimu usije ukakatisha eti ipoe ndo uanze tena maana yatakukuta hayo hayo.
    Hongera kwa kufanya mazoezi!
     
  3. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    lizzy. Thanks.... Ngoja niendeleze hobby
     
Loading...