Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwigulu ule moto wa mwanzo umeishia wapi!?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EasyFit, Mar 24, 2012.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Nakumbuka wiki moja kabla ya kampeni za Arumeru Mashariki ulikuwa unatupa updates za mara kwa mara, nakumbuka tena ukasema umeshatembelea kata zote 17, kati ya hizo ni kata nne tu za barabarani zinazokusumbua. Lakini naona kadri uchaguzi unavyokaribia unazidi kujificha sana husikiki kabisa, what happened!
     
  2. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,087
    Likes Received: 11,332
    Trophy Points: 280


    "CCM mahali pakula ila CDM ni nyumbani pazuri pakulala" by mkazi flani wa tengeru.
    Kauli hizi za wameru zinamuumiza sana kichwa.
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwikwi kwikwi kwikwi kwikwi kwikwi heeeeeeeeeh!!!!!!!

    Kauli mbiu inayowaumiza sana wanaCCM Arumeru ni hii, KULA CCM KULALA CDM! Kwa logic ile wanatakiwa wale sana hela za mafisadi CCM lakini siku ya kula wajue nyumbani ni wapi. Bila ajizi wala mawaa yoyote wanaua nyani 01.04.

    Inauma kwa maana imewaondelea confidence ya ushindi kwa kutumia rushwa ya kanga na kofia.
     
  4. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,700
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Hapo kwenye red!!! Nina wasi wasi kuwa hii tarehe ya uchaguzi 01 April ambayo ni mashuhuri kama siku ya wajinga inaweza kutumiwa vibaya na vyombo vya habari, hasa magazeti kuwalaghai wapiga kura kwa kutoa vichwa vya habari pamoja na habari zenye utata. Nashauri wakati wa kampeni wapiga kura waonywe kuhusu uwezekano huu.
     
  5. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Alitokea hapa last week nikampa tshu tshu za uso sijamsikia tena JF, Arumeru, kwenye Magazeti wala kwenye Video labda anaumwa au kapata Mjane wa kuvinjari nae sijui mke wake anamatatizo gani huyu Jamaa mpaka apende kutafuta wake wa Masikini wa Tanzania sababu ya Pesa zake, namuachia Mungu aisee.
     
  6. h

    hans79 JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kakosa wa kumuigunga.
     
  7. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Siasa Bwana, unaweza kutukana hata mamba kabla haujavuka mto. Mi nafikiri matokeo yatakuwa na mengi zaidi.
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hivi sikuizi ana browse humu?
     
  9. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu hilo jina siyo lake mwiite lile jina lingine atajitokeza.kama kuna watu wapo kwenye hali mbaya na matokeo ya meru yanaweza wapoteza kwenye medali ya siasa basi ni mwigulu.
     
  10. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    amegawa scafu watu wanafungia vidonda.
     
  11. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Kakatwa ngebe Chezeya makamanda wa kazi weye
     
  12. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Akipata first aid atachangamka. Duhhh
     
  13. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani huyu ndiye yule mbunge aliyesemwa jana na mchangiaji wa M4D kwamba anapenda sana akina dadapoa!
     
  14. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmh kama wananchi wameona kuwa scalf hzo ni msaada kwao kiasi hicho basi ni dalili tosha ya kuona kuwa wanajaliwa kuliko vidonda vyao vingeendelea kubaki uchi na bacteria wazidi kuingia au scalf hzo wangeenda kuchambia hapo jombaa angeproove failure kubwa sana"
    Mungu awasaidie wana Arumeru wamchague mtu ambaye kwa mtazamo wao wataona kuwa atawasaidia kwa maendeleo ya jimbo lao"
    "Mungu Ibariki Afr,Tz,Ar na Arumeru na watu wake"
     
  15. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #15
    Mar 24, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Kichwa lazima kiwaume maana hawajui kilicho ndani ya wapiga kura hata kama watawapa hela.
     
  16. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #16
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ameona jinsi mzee mzima Mkapa alivyozimwa na Vincent, yeye akawa mpole watu wasije wakakumbushia ya mke wa ustaadh kule Igunga
     
  17. l

    lyimoc Senior Member

    #17
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bingwa wa kuchukua wake za makada wenzake bado hajaibua nini kama igunga
     
  18. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #18
    Mar 24, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Jana kwenye fund raising ya M4C kuna mchangiaji toka jimboni kwake akasema Iramba Magharibi hawana mbunge bali wana mzinzi.
     
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    Mar 24, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nilimpenda yule mkaka manake alisema nimetumwa na watu wa Iramba kuchangia sh.... Ili tuje kupata mbunge manake kwenye jimbo letu hatuna mbunge tuna 'MZINZI'...
     
  20. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #20
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Majibu yatapatikana baada ya matokeo ambapo tutajua nani alikuwa anatulisha matango mwitu na nani cha ukweli.
     
Loading...