Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwigulu ni ushamba au ulimbukeni?

Discussion in 'Jamii Photos' started by EasyFit, Apr 8, 2012.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Skafu hadi msibani...ni kweli unaipenda Tanzania kutoka moyoni...aaa!! bwana acha hizo.

    [​IMG]
     
  2. Linyakalumbi

    Linyakalumbi JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Halafu Miguu Chemba kama amevimba uso vile,Ngeu za Arumeru East nini?
     
  3. U

    Ubongo Silaha Senior Member

    #3
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sidhani kama hilo ni kosa
    Amekufa mtanzania
    Waombolezaji ni watanzania bila kujali itikadi
    Afadhali yeye kuliko wanaovaa scarf na bandana za bendera ya Marekani
     
  4. Makete Kwetu

    Makete Kwetu JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hata mimi namshangaa huyu jamaa..angekuwa mzalendo asinge kuwa MAGAMBA
     
  5. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sio kosa nimesemA
     
  6. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Ndiyo lakini kuna sehemu na sehemu ya kuvaa si kila mahali.
     
  7. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Hata mimi sijasema ni kosa nimesema ni ushamba, na kweli ushamba si kosa.
     
  8. U

    Ubongo Silaha Senior Member

    #8
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sidhani kama hapo alipoivaa ni kosa
    Na pia siamini ni ushamba
    Ila sihukumu mitizamo ya wengine japokuwa sikubali pia kulazimishwa kuamini kama wengine
     
  9. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Acheni utoto nyie vinega huo ni uzalendo hapo pengine mngemuona kajifunika bendera ya marekani ndio mngekenua kwa kuupenda umarekani kupita kiasi
     
  10. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    msela ni mshamba anatafiuta umaarufu kwemnye msiba.......
     
  11. P

    Paul S.S Verified User

    #11
    Apr 8, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mkuu mbona akina myika wametimba na magwanda yao kwenye msiba, huo nao ni ushamba?
    wakati mwingine personal attack zinashusha hadhi yako.......just saying
    kanumbamsiba7.jpg
     
  12. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    Ngoja niwe msomaji leo
     
  13. Sisomeki

    Sisomeki Senior Member

    #13
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    limbukeni
     
  14. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #14
    Apr 8, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    ameongelea skafu, kama angeongelea nguo na wewe si ungeongelea nguo? una uwezo wa kuchambua mambo kweli?
     
  15. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #15
    Apr 8, 2012
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    naona mnasahau kuwa wanasiasa huwa hawaendi kuhani msiba au kusherehekea sherehe incase, huwa wanaenda kujionyesha kwa watu na umma kwa manufaa ya kupata kura baadaye.
     
  16. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #16
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,690
    Likes Received: 3,006
    Trophy Points: 280
    unene wa kifisadi huo
     
  17. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #17
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,690
    Likes Received: 3,006
    Trophy Points: 280
    Namuona Nape naye kanenepeana hadi anashindwa kukaa vizuri
     
  18. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #18
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo kuvaa magwanda ndio uzalendo kwako na kuvaa skafu ya bendera ya taifa sio uzalendo..!kuna tatizo flani kichwani kwako aisee si bure
     
  19. Bufa

    Bufa JF-Expert Member

    #19
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 3,101
    Likes Received: 1,585
    Trophy Points: 280
    Mnyika kavaa gamba za cdm umepiga kimya na huku ni dhahiri kwamba hizo ni nguo za chama na kisiasa zaidi ila Mwigulu kuvaa scarf ya TZ tena sio chama bali ya nchi inakua zogo.. umeonyesha dhahiri kwamba ulizingatia personal interests zako. SIONI HATIA YA MTU HUYU
     
  20. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #20
    Apr 8, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    mbona mnyika ametinga kombati la CDM, au hamulioni?. Au ni ile: kuku kanya, akinya bata, kaharisha?.
     
Loading...