Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwigulu Nchemba, Wilson Mukama walipuliwa Bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SG8, Jul 17, 2012.

  1. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mbunge wa Viti Maalum (Chadema) Sabrina Sungura amewalipua viongozi Waandamizi wa CCM...Mwigulu Nchemba (Mb) na Wilson Mukama. Nchemba ametajwa kwamba kila kampeni za uchaguzi mdogo alizosimamia (Arumeru na Igunga) kulitokea Mauaji tofauti na chaguzi za awali kama Tunduru, Busanda, Biharamulo na Mbeya (V). Wilson Mukama ametajwa kwa kitendo chake cha kukituhumu Chadema kuingiza Makomandoo toka Afghanstan lakini mpaka leo hii hajachukuliwa hatua zozote...Hata hivyo kama ilivyotarajiwa Spika Anna Samahani Anne Makinda ameingilia kati
     
  2. K

    Kalila JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siasa za sasa zimebadilika wao wanajua ni propaganda tu sasa kizazi cha facebook hakidanganyiki wataua watu bure m4c pipoooooooooooooooooz
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Asante Subira.
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hapa nilipo nipo full bandwidth, kushoto facebuk, katikati twitter, kulia JF.

    wataisoma!

    tunaujuwa uwongo wao hata kabla hawajausema.
     
  5. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Page zote hizi huku kwangu watu wanataka mabadiliko.. Uongo hauna nafasi hata kinywani mwa Nape Moses
     
  6. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jibu ni rahisi...

    Pale CCM bado kuna watu wazuri .... Wahame chama haraka ... Waanzisha CCM yenye misingi na itikadi za Kweli Za TANU na ASP ... Wafanye Update kidogo... Iwe ile CCM AZIMIO LA ARUSHA CCM AA the Conservative CCM... SALM AHAMED SALM anaweza kutoa ushauri kwa hili kundi.

    CCM ya Pili hii ya kina Kikwete, Lowasa na wenzake ... CCM AZIMIO LA ZANZIBAR CCM AZ The Liberal CCM.

    Hawa Conservative CCM hawa ndio wanaweza kuokoa nchi kwa kuwatimua hawa liberal wasinii wakubwa wanohatarisha Taifa. Hawa CCM AA ndio wanaweza kuchuana ki ukweli na CHADEMA na kuleta upinzani wa kweli wenye tija na maendeleo.

    ..Ninaamuru hili litokeee!!
     
  7. B

    Bob G JF Bronze Member

    #7
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ccm wameishiwa mbinu za kuongoza na wanachokifanya sasa ni kutukomoa na kututisha 2
     
  8. M

    MgungaMiba JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2012
    Joined: Aug 28, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Big Up Subira! Umeupigilia msumari pahala pake, japo Bi Kiroboto kajaribu kuintervene, lakini Message Delivered! Mbona jana Murderer Mwigulu alivyokuwa anatuhumu wengine kwa mauaji hakukatishwa?
     
  9. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Nakubaliana na mawazo yako mkuu!!
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,247
    Trophy Points: 280
    Safi sana subira
     
Loading...