Mwigulu nchemba ndani ya tuongee asubuhi Star TV

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ringo Edmund, Jul 6, 2012.

  1. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,900
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wadau ingieni star tv mummwone mzee wa kazi nchemba yupo na machali.
    Wanajadili nidhamu ya bunge na utawala bora.
     
  2. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,051
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hao jamaa,wanaweza kuzipiga studio! Mwigulu anakuwa na dharau kubwa kwa vyama vya upinzani! na Machali haitaji dharau kabisa....
     
  3. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 10,493
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 48
    machali ni noma!hata huyu mwingine kajibu vzr.......tuje kwa mwigulu km kawaida yake,pumba 2
     
  4. m

    mtendaji wa kijiji JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 492
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nchemba ni ****. Eti mabunge yote duniani wabunge wa chama tawala wasipoiunga bajeti sio uzalendo kwa chama
     
  5. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 10,493
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 48
    eti wabunge wote wa ccm wanapochangia bajeti ni lzm aunge mkono hoja usipounga mkono hoja unatakiwa uachie ubunge,eti huo ni utaratibu...by mwigulu
     
  6. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,260
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 48
    Natamani ningekuwa naangalia!
     
  7. s

    sikira New Member

    #7
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwingulu hana jipyaeti anaunga bajet mkono ili asifukuzwe kwenye chanma hata kama bajeti mbovu
     
  8. miss strong

    miss strong JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 7,043
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 48
    Yan pumba za mwigulu zimeADVANCE na kuwa mashudu!
     
  9. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 960
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwigulu pumba pumbaf..
     
  10. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 10,493
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 48
    eti mwigulu anasema,baba wa taifa alisema bila ya ccm nchi itayumba!
     
  11. miss strong

    miss strong JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 7,043
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 48
    Kila jambo na wakati wake,Shibuda ni hovyo nae,Hatuyumbishwi na watu wepesi ktk CDM!Yan huyu jamaa Nchemba sijawah sikia kaongea point hata siku moja
     
  12. M

    Magimbi JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 448
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 18
    KAma jana umeangalia Malumbano ya hoja ungeona jinsi mzee mmoja alivyomchana Mwigulu akalalamika kwa nini CCM wameamua kumwacha avuruge Chama wenyewe wanadhani ati yuko sahihi na ndio Dawa kwa wapinzani kumbe anaharibu..sio kweli ni Tanznia ndio wabunge tena wachahce wanaweza kukubaliana na uzembe wa Bajeti mbovu ya Serikali..Je Mwigulu anawakailisha Chama au Wananchi..
     
  13. miss strong

    miss strong JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 7,043
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 48
    Nataman kuandamana
     
  14. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,446
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hahaaa Pumba za Mwigulu ni aibu sasa hivi nchi inayumba chini ya CCM analionaje hili. Nchi inayumba kama hali ya maisha inavyokua mbaya sasa hivi na migomo ya wafanyakazi wa umma
     
  15. miss strong

    miss strong JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 7,043
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 48
    Wamepoteza dira hao,Chama kwanza utaifa baadae.Huyu sokwe karudi bungen?
     
  16. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 698
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    mi naandaamaana..aa amezid kuongea mashudu a.k.a pumbaaaaaya yahye
     
  17. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 32,855
    Likes Received: 520
    Trophy Points: 113
    Ana umwa
     
  18. miss strong

    miss strong JF-Expert Member

    #18
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 7,043
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 48
    Ana wadudu nn?
     
  19. miss strong

    miss strong JF-Expert Member

    #19
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 7,043
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 48
    Ana wadudu nn?
     
  20. ram

    ram JF-Expert Member

    #20
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,325
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    Mungu anisamehe bt kweli kutoka moyoni simpendi huyo mwigulu, simpendi kabisa.
     
  21. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #21
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Anawashwa.
     
  22. H

    Hansen Nasli JF-Expert Member

    #22
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 854
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    Mwigulu uwezo wake mkubwa na level yake labda Zitto
     
  23. Babuu Rogger

    Babuu Rogger JF-Expert Member

    #23
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 629
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 18
    Hata ukimuangalia usoni huyu Mwigulu utamgundua tu kwamba yupo hivi
    1. Anapenda kuropoka.
    2. Anapenda kujipendekeza kwa m'kiti wake, hata akiambiwa amlambe miguu utaona atakavyoifakamia.
    3. Aanajiona yeye ndio CCM mpaka anampiga fimbo NAPE

    mwisho......... Mimi sipendi hata kumsikiliza, asubuhi nimefungua star tv nikakutana na lisura lake nilibadilisha channel fasta. hili jamaa kweli pumba.
     
  24. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #24
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,542
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    Watu kama Mwigulu walikuwepo hata Iraq na Libya, watu ving'ang'anizi hata kwa jambo ambalo ni bomu ila mwishowe waliishia kukatwa vidole na shingo.
     
  25. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #25
    Jul 6, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Sasa kama miswaada ya serikali inapopelekwa bungeni, lazima Wabunge wa CCM waiunge mkono, sasa kuna haja gani ya wao kuendelea kuwepo humo bungeni wakati mwisho wa siku kura hupigwa? Na maadam wapo wengi+Cheyo, ni kwanini kupoteza muda badala ya Spika kusema siku ya kuletwa muswaada kwamba maadam wabunge wengi humu ni CCM, na wote watakuwa automatically wameunga mkono muswaada, kwa hiyo muswaada automatically umeshapita!
     
  26. a

    andrews JF-Expert Member

    #26
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,683
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​hilo nchemba ni *****
     
  27. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #27
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,740
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Kama kuna siku nimependa kauli za Mwigulu ni leo. Amekubali kuwa pale bungeni most of the tme anakitetea chama kwa kuwa mwenyekiti wao hayupo pale wakati vyama vya upinzani wana wenyeviti watatu mle ndani.

    Sasa sisi tulikuwa tunamtahimn kama mtetezi wa wananchi ndo maana tulikuwa tunamlaumu kila siku.
    Ukiwa CCM akili yako inakuwa zaidi ya ile ya kibudu maana unatetea hata usiyoyajua na kuyaamini kwa nafsi na mwili. Kwa tafakari hii, Mwigulu yuko sahihi kwa yote anayoyafanya buneni.
    Naomba tumpigie makofi matatu
     
  28. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #28
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwigulu always ana tok pumba tu hana lolote.
     
  29. F

    FJM JF-Expert Member

    #29
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,106
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 38
    Mbona sasa nchi inayumba? au CCM wameondoka madakarani?
     
  30. i

    ibra919 Member

    #30
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     

Share This Page