Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwigulu Nchemba na kitambaa cha bendera ya Taifa.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KISAKA MORIS, Jun 15, 2012.

  1. K

    KISAKA MORIS JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba kuwauliza wadau wa Jf, kwa anayemfahamu vizuri mbunge wa Iramba Magharibi na mjumbe wa halmashauri kuu ya CCM na aliyekuwa Meneja wa kampeni za mgombea ubunge jimbo la Arumerumeru mashariki (Ndg Sioi Sumari) kupitia CCM Mh: Mwigulu Nchemba,.

    Kuanzia nimemfahamu mbunge huyu kila nimuonapo huwa anapenda kujifunga kitambaa chenye nembo ya taifa shingoni mwake, huwa hakitoi kile kitambaa chenye nembo ya taifa shingoni mwake,'.

    Swali ni je' huo ni uzalendo na nchi yake?? au anapenda tu kutoka kihivyo?? au ndivyo alivyoagizwa afanye na wataalamu wake ili asiterereke kisiasa?? au kuna kitu anaficha kwenye shingo yake???


    Naomba majibu kwenu maana nimetafakari nikakosa jibu sahihi.
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,708
    Trophy Points: 280
    Kwa kuwa ni mwenzetu humu jamvini, naamini atatinga kutoa maelezo kwa kina.
     
  3. v

    vunjajungu JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Labda majasho mengi.
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nchemba kama walivyo wana-CCM wengi wanajiona wakuu juu ya sheria. Matumizi ya alama/nembo za taifa including bendera ya Taifa yameelezwa. Na hata bungeni lilishaulizwa swali kuhusu tabia ya Nchemba kuvaa kitambaa chenye rangi za bendera ya Taifa, na Mh Lissu alisimama na kueleza kufungu cha sheria na hivyo Naibu Spika alimtaka Nchemba kuvua.

    Lakini kwa sababu anazojua yeye mwenyewe Nchema ameona he is above the law, pengine hii tabia ya kulamba miguu akifikiri kuwa kuvaa bendera kunamfanya yeye aonekane mzalendo zaidi! Amekuwa BOT kipindi taasisi hiyo inabiwa mchana kweupe, uzalendo wake ulikuwa wapi? Bungeni ametoa hoja gani ya maana inayoonesha kuwa kweli ni mzalendo beyond mavazi?


    Nikiwa bado kwenye bendera, ningependa kujua ni kwanini bunge/wabunge (wote) wameona ni sahihi kutumia rangi za bendera ya Taifa kwenye zulia (carpet)? Wabunge wanakanyaga bendera ya taifa kila siku na miguu yao iliyojaa rushwa! Wabunge wapo juu ya sheria? Sijamsikia mbunge yoyote akilisemea hili bungeni na naona kama tumepoteza mwelekeo maana sasa bendera inageuzwa kuwa zulia!
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mmmmmmmmh!!!!!!! Mna mzungumzia Yule mzinzi aliyekamatwa Igunga?
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,889
    Likes Received: 5,307
    Trophy Points: 280
    Mganga wake ndio alivyo mwagiza,naamini pale shingoni kuna kitu.
     
  7. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Anafanya hivyo kutisha wenye wake zao, si anajulikana alivyo mkware sketi na magauni?
     
  8. K

    KISAKA MORIS JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyohuyo ila sina uhakika na hilo la uzinzi', nataka kuelewa maana ya yeye kujifunga kile kitambaa.
     
  9. K

    KISAKA MORIS JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mimi simwelewi kabisa, kipindi chote cha kampeni huku Arumeru hata waliofatilia kwenye vyombo vya habari nadhani mlimuona akiwa amejifunga kitambaa kile kuanzia kampeni zinaanza hadi zilipoisha na jana bungeni nimemwona kavaa sijui ni suti au kaunda suti na kitambaa kile shingoni' kulikoni Nchemba!!!
     
  10. K

    KISAKA MORIS JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyohuyo ila sina uhakika na hilo la uzinzi', nataka kuelewa maana ya yeye kujifunga kile kitambaa.
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Magwanda ya khaki yanapokosa hoja, yanakurupuka na chochote kile. Kwi kwi kwi teh teh teh.
     
  12. K

    KISAKA MORIS JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaona ulivyo, kama unajua sababu ya yeye kufanya hivyo jibu, kama hujui haitakua vibaya kama utapita tu bila kuchangia ili watakaokuwa wana majibu wajibu.

    Zomba badilika nlishakwambia jaribu kuwa na busara usije ukawa mtu wa ajabu uzee utakapoingia ndani yako badala ya kuwa na hekima kwa.
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  14. K

    KISAKA MORIS JF-Expert Member

    #14
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa zomba hii photo ya mbowe yanini?? Kweli una matatizo bwana Zombi
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huoni anafanya nini?
     
  16. R

    RMA JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndiyo ndagu yenyewe!![​IMG]
     
  17. b

    betty marandu JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kile ni kiini macho inawezekana sio tunachoona labda hirizi.lol
     
  18. J

    John W. Mlacha Verified User

    #18
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    uchawi
     
  19. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #19
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Vaa uzalendo!
     
  20. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #20
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,737
    Likes Received: 1,863
    Trophy Points: 280
    1st class economist.
     
Loading...