Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwigulu Nchemba na kiingereza cha Kayumba mahakamani...

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Alfred Daud Pigangoma, May 22, 2012.

  1. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #1
    May 22, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Katika hali isiyo ya kawaida katika kesi ya kupinga matokeo katika jimbo la Igunga ambapo Mbunge P. Kafumu alipita kwa njia za panya huku mpiga debe wake akiwa ni Mwigulu Nchemba amepelekea wanachama wa CHADEMA kufungua kesi ya kupinga ushindi huo wakiongozwa na Mwl. J. Kasindye ambaye alikuwa mgombea kwa tiketi ya CHADEMA.

    Katika mahakama ya mjini Nzega ambapo kesi hiyo inasikilizwa, jana kuliibuka kizaa zaa baada ya Sugar-Dady kuitwa kutoa ushahidi wake na kuanza kujibizana na wakili wa mlalamikaji ambaye ni Prof. Safari na hatimae Mwigulu akaanza kuongea chake ndipo Prof. Safari akamwambia "Kama huwezi kuongea kiingereza chagua moja kati ya kukaa kimya au kuongea kiswahili kwani mimi nikiongea kiingereza hapa huwezi kuendelea kwani wewe si mwanasheria hivyo kiingereza cha kisheria hukijui"

    Kesi hii inaendelea kwa mfululizo katika mahakama ya mjini Nzega....
     
  2. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ungetupa hayo maneno ya kiingereza ingekuwa safi zaidi tujue aliongea nini.
     
  3. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Anachokiweza sana Mwigulu, ni kutumia posho za kampeni kuchukulia wake wa makada wenzake, na kuongea kiingireza cha I LOVE YOU SO MUCH DEAR, MKE WA MTU. Atanywea maji kwenye karai.
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mwingulu anataka kumtest professor wa ukweli kwa kiingereza chake cha kugawa rushwa
     
  5. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kinafanana na hiki?
     

    Attached Files:

  6. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Economist mwenye First Class!!
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hongera kwa kulitambua hilo na kwa kutufikishia taarifa sisi ambao tulikuwa hatufahamu!!
     
  8. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wewe hujui hata mwanaasha baadae utamkuta ana first class
     
  9. makoye2009

    makoye2009 JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2012
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,562
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Naweza kuotea alivyokuwa akiongea broken English huyu Bwana Mwigulu Mchembe kama hivi:

    Mwigulu Mchembe says "Excellency,oh no,Honorauble Judge,you the,the...the,the CHADEMA,the pepoz power,the Igunga District and the CCM the kushinda. The CCM,the CDM they kick each other in the box,the CCM the kushinda Uchaguzi,the Mbunge wetu Kafumu the kushinda in the box,the kick,the bingwa,sasa the CHADEMA start the complain to the Mahakama.Why??The CCM the box is full the kula is top. Kwa hiyo the win the Uchaguzi. The CDM is finished!'"
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hao ndio wachumi wetu, wakienda hata cross border tu wanabaki kutikisa vichwa na kusubiri saa za chai wapige na sambusa kuvuta siku... matokeo yake tumebaki na mibwabwajo tu
     
  11. SINA JINA1

    SINA JINA1 JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwigulu hana lolote amelewa sifa.2015 atajibeba
     
  12. n

    ndesamburo kwek Senior Member

    #12
    May 22, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Simshangai kwani akiwa ilboru ss alikuwa kilaza wa kufa!ccm imemwona ni issue!hana lolote zaidi ya kutongoza wake za wt
     
  13. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #13
    May 22, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Wewe Kifulambute!!! Umenisababishi kesi hapa ofisini.. Kwani nilipomaliza kupakua (to download) hiki kiambatanisho cha sauti ulichokiweka si ndiyo nikaanza kukisikiliza!..... Kumbe ofisini kwangu kuna mwanachama wa CUF, alipomsikia mwanachama mwenzake anamwaga lugha akanitusi kwa kuniambia "Unapenda sana kututania sisi wana-CUF mbona CCM wapo wengi %*ˆxx*:hatari:x$x# sana wewe" (kwenye mafyampufyampu nimeficha tusi naogopa BAN).
     
  14. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #14
    May 22, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Am glady am sori.
     
  15. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #15
    May 22, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    hahahahaha I have 3 Crids sijui ndio nini? my daily blead
     
  16. P

    Paul S.S Verified User

    #16
    May 22, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mkuu A. D. Pigangoma unaweza kabisa kuwasilisha ujumbe wako kiustaarabu na kwa heshima yako na jukwaa hili
    Vinginevyo JF itakuwa sasa kama kijiwe cha wahuni na kupunguza nguvu ya hoja zetu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. REBEL

    REBEL Senior Member

    #17
    May 22, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kweli wakati akiwa ilboru matangazo ya asubuhi kwa kiingereza mimi nilikuwa simuelewi mwigulu nchemba.alikuwa hajui kupanga maneno mimi nilikuwa nasikia mtu akinunguna na lugha ya kikwao hahahaha
     
  18. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #18
    May 22, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kwali lipi ambalo jamii ya watanzania hawalijui dhidi ya muovu huyu????
     
  19. m

    mabhuimerafulu Member

    #19
    Jun 1, 2012
    Joined: May 29, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi siwezi kuwa mwanasiasa wala kiongozi wa dini. Vitu hivi viwili vinaharibu akili za watu. Siwezi kusimama kila siku kuwadanganya watu! Kijana Mchemba alikuwa Benki Kuu akiwa mtu na heshima na akili zake, ameingia siasa amekuwa garasa kama zezeta hivi na tarumbeta la mafisadi. Kazi zoooote duniani nitafanya lakini si kuwa mwanasiasa. Huyo kiongozi wa dini naye atasimama na kudai, jana nimekutana na Yesu, na Mungu, kaniambia hivi, leteni zaka ghalani, kumbe mfukoni mwake. Nikagundua kumbe ndo sababu ya matapeli hawa hawataki mmoja aingilie kazi ya mwingine. Kwa nini? Sababu wote soko lao moja. Wananchi, na wote wanasema uongo. Wote wanatafuta pesa kwa kudanganya wafuasi wao!
     
Loading...