Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwigulu Nchemba na BOT hatimaye na EPA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkwawa, Jul 4, 2012.

  1. Mkwawa

    Mkwawa JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mwigulu Nchemba habari za leo habari za kazi.
    Kwa sababu wewe ni mchumi na umewahi kufanya kazi BOT naomba utusaidia mambo mawili matatu.

    1. EPA ni nini
    2. Wizi wa EPA ulianza mwaka gani na ulikwisha mwaka gani
    3. Je ili kuweza kuiba fedha BOT na akaunti zake mfanyakazi anatakiwa awe kitengo gani, cheo gani??
    4. Ukaguzi wa mahesabu uliohusisha ugunduzi wa EPA wa mwaka 2005 na 2006 ni nani walihusika ndani ya BOT
    5. kazi zako ndani ya BOT zilikuwa ni zipi?
    6. Mambo gani unaweza kujivunia uliyafanya BOT kwa faida ya BOT na nchi yako.
    7. Ni kweli kuna uhusiano wa kisiasa na baadhi ya wafanyakazi wa BOT
    8. Je ni kweli vyama vya siasa vinaweza kupewa fedha na BOT
    9. Kaguzi za nyuma za kifedha za BOT na akaunti zake kama 2003 2004 na zile za mbele kama 2007, 2008, 2009 zinawizi wa fedha za umma ndani ya BOT
    Je wanaohusishwa na upotevu wa fedha za BOT, EPA, Minara pacha nk walikuwa wenyewe au kuna watu waliokuwa nyuma yao.

    Kwa kutumia udhoefu wako wa kibenk na BOT tunaomba mwongozo.
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 10,989
    Likes Received: 3,528
    Trophy Points: 280
    mpunguzie maswali kuanzia la 7, hayo yana-dilute maswali ya awali.
    Ingawa hivyo hawezi kuyajibu hayo maswali.
     
  3. makusanya

    makusanya JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Atakuja kuangalia km kuna typing error maaba ndiyo anachokijua na alichokibobea kwenye usomi wake wa uchumi
     
  4. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kapewa mahela kibao toka BOT na ndulu kwenda kupendezesha jimbo lake bila uhalali na prof beno gavana
    mpaka proposal yake ninayo ukiitaka mnyika nitakupa ni inbox tu kwan kachota pesa nyingi sana bila uhalali na pia kafungua kiwanda kikubwa uchapaji nyalaka na magazeti pale mwenge kachota mapesa yote BOT

    NA MENGI SANA JUU YA HUYU, hila kaniboaaaa sana na hoja zake za sasa hivi ni fisadi kweli mnyika ukiitaji nyongeza nitakupatia
     
  5. m

    muchetz JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nimeikuta hii sehemu. It made my day:

     
  6. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,660
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu endelea kufunguka hii ni nyeti sana,ndio maana kijana kapagawa kwa dharau mpaka viongozi wa bunge wanaogopa kumkemea anapokuwa anaongea upuuzi na matusi bungeni!
     
  7. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mi sina chama lakini swali kama hili ungewauliza vigogo wenyewe madaraka ya juu
     
  8. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,388
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Nyalaka ndio kitu gani? Inaonekana wewe ni 0
     
  9. h

    hans79 JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Unatakiwa uelewe nini maana ya mwandisi zaidi ya hapo upingalo silo?ndo mana pana ufutio, au nao hujui ni wa nini?
     
  10. h

    hans79 JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Lengo ni kujua ukweli, kwa hiyo kama unazo hizo nyaraka zitume kwa John ili zitumike, pia usiwe kama Mwakyembe alosema mengi ameyaacha kwa makusudi.
     
  11. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani Mwigulu na Hadija Kopa wana tofauti gani? Mmoja anaimba mipasho TOT
    na mwingine anatoa mipasho ndani ya Bunge, sioni tofauti kati yao!
     
  12. T

    Twigwe Member

    #12
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatahivyo hajakuuliza wewe!! kaa kimya,tutajibu
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,806
    Likes Received: 5,130
    Trophy Points: 280
    Hawezi kujibu hayo maswali ata kwambia umekosea kuya wekea namba.
     
  14. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    QUOTE=hans79;4181449]Unatakiwa uelewe nini maana ya mwandisi zaidi ya hapo upingalo silo?ndo mana pana ufutio, au nao hujui ni wa nini?[/QUOTE

    Ndio walewale wanaokuja kwa ajili ya kuangalia typing errors tu!
     
  15. n

    nsami Senior Member

    #15
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 11, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwigulu is among idiot mp in tz and ol over the world.among the people who needd 2 b kidnaped and sodomize itc diz guy not ulimboka!
     
  16. m

    mwanakidagu JF-Expert Member

    #16
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamaa huyo lamec.si mkweli.najuta kuwa na mbunge kama huyu.hata mradi wa umeme ameukwepesha,ambao ulikuwa utoke kibaya ,usure,mbelekese,kikonge,kaselya.ameupeleka kwao makunda.'vijiji tajwa viko jimboni mwake. Sasa ashindwe hayo usemayo?.
     
  17. Shekhe Gorogosi Jr

    Shekhe Gorogosi Jr Member

    #17
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wekeni ushaidi hapaaaaa
     
  18. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #18
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    I real like this!
     
  19. p

    prosperity93 Member

    #19
    Jul 5, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    napita tu....nitarudi mkirudi hapa na data zenye kueleweka za sakata la EPA, TWIN TOWER ECT
     
  20. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #20
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,584
    Likes Received: 9,133
    Trophy Points: 280
    Yaleyale ya Mwigulu, kujadili typing errors badala ya maudhui. Kwa kweli hali yenu ni mbaya maana midomo imewaponza na sasa Mnyika amepewa uwanja mpana wa kulitolea ufafanuzi swala la EPA na wahusika wake.
    Labda muwahi kumpeleka Mabwepande.
     
Loading...