Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwigulu Nchemba: Mbowe anamlipia mtoto wake chekechea tu dola 15.000 kwa mwaka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ritz, Jun 17, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Wanabodi.

    Mbunge wa Iramba na Mjumbe wa Halmashauri Kuu ya CCM, Mwigulu Nchemba, leo kwenye Mkutano wa CCM Morogoro, akihutubia Wananchi kasema Mbowe anasema anataka kuwakomboa masikini na kulalamika viongozi wa CCM wanasomesha watoto wao nje ya nchi kwa pesa nyingi wakati yeye Mbowe, anamlipia chekechea tu mtoto wake dola 15,000 kwa mwaka zaidi ya milioni 20.

    SOURCE: HABARI STAR TV
     
  2. darison andrew

    darison andrew Member

    #2
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbowe ana fedha halari na safi

    • :wink2:
     
  3. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Nadhani umeangalia Startv ya nchi nyingine.
    Katika startv ya Mwanza Tanzania, Lameck Madelu amesema Mbowe anamlipia mwanae USD 10,000 sawa na Tsh. 15,000,000
    Kusoma haujui hata kusikia na kuona nako huambui kitu??
     
  4. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,316
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Huyo kweli hamnazo, alitaka akamlipie na mtoto wake? Je ni hela za wizi kama wao au ni biashara zake? Hana hoja!
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mwigulu na first class degree yake bado haelewi nini watu wanaongea! The issue is not about how much you have but rather how you got the money? Ni kwa mtindo wa vijicent, EPA, Deep Green? au kuwa kupitia magezeti, a night club!

    Lakini kinachonichekesha ni contradiction ya CCM, wanalalamikia hela za Mbowe, lakini hapo hapo wanaponda aina ya biashara anazofanya!!! Si hawa hawa CCM wamekuwa wanaongelea biashara ya ukumbi wa disco kama biashara uchwara? Mwenzao hachagui kazi na hela kapata, tofauti na wao wanavamia bank kuu na kuiba hela!
     
  6. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Wanashangaa kwamba inakuwaje Mbowe anamlipia mwanae pesa ndefu wakati kwenye mgao wa EPA, RICHMOND, RADAR, NDEGE YA RAIS na MISAMAHA YA KODI hayumo!?
     
  7. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Katika uzi kama huu ndio utakapowajua CDM, yaani kama wana akili za kushikiwa, wanatetea kila jambo!

    Hivi kwa akili zenu, ada kwa mwaka chekechea karibu milioni 20 useme haina shida?
     
  8. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Mapenzi yenu kwa chama yasiwafanye kuwa vipofu, 20 M kwa chekechea kwa mwaka tena TZ ni pesa nyingi sana, kwa mtu anayedai kuwatetea watanzania
     
  9. mzalendokweli

    mzalendokweli JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hao viongoz tunawapigia kelele kwakua wanatuibia mbowe n zake so acha amlipie.
    Mwigulu huwez fananisha alikotoka mbowe na alikotoka mtu km Pinda au Jeikei.
    Leten hoja za msingi. Sawa kalipa milion hata mia,ameiba?nyi si ndo mmeshika dola tuambien?hamna haya nyinyi?hila zenu zinanifanya nizid kuwachukia.
     
  10. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,052
    Trophy Points: 280
    Mbowe hayuko serikalini anajulikana ni mfanyabiashara tena wa mali ya kirithi,hao wenzetu wa serikalini wanaiba pesa za walalahoi na kodi zetu kujiletea utajiri wa kutisha!Namshauri huyu mkware akaombe msamaha kwanza igunga ile dhambi bado inamzunguka!!!akaombe radhi kwa yule mume wa yule kada!!
     
  11. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hoja yetu watanzania pesa za mbowe anapata wapi na viongozi wa CCM wanazipata wapi? kuwa na pesa si kigezo cha kutowakomboa wa TZ issue ni kwamba zimepatikanaje? Mbowe ni zake za wana CCM ni za wizi. watafute hoja nyingine. Mbowe peta na hela zako lakini hawa CCM tunataka pesa zetu za walipa kodi warudishe.
     
  12. mzalendokweli

    mzalendokweli JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Si zake kwann asimlipie?kama kaiba kama hao makada wenu si mtuambie?
     
  13. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Haina shida kama hizo hela za mbowe ni za halali..... We una wasiwasi na hela za freeman au??
     
  14. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #14
    Jun 17, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Shule gani? IST, French School? au gani.......
    Kwa mwaka si mbaya kama ana uwezo wa kumlipia, kwani Mwigulu wa kwake wanasoma wapi?
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Muda si mrefu haya maneno yako utayameza Star TV wameona wengi sio mie na wewe! au humjui Mwigulu Nchemba?
     
  16. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,020
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    MWIGULU akumbuke pia kuwa baba yake freeman mbowe ndiye aliyemnunulia nyerere suit za kwenda uk kwa malkia kuomba uhuru
     
  17. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Loh!
    Wapenzi wa Chadema ni watumwa wa kifikra.
     
  18. A

    Aristides Pastory JF-Expert Member

    #18
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huku ni kukosa sera na kubaki kubwatuka tu. Mbona hawezi kuhoji juu ya Fedha za EPA, RICHMOND, TWIGA WALIOTOROSHWA, N.K...?
     
  19. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #19
    Jun 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Mbowe hizo pesa alizonazo ni za Baba yake na pia aliisaidia Nchi wakati wa Uhuru; Nyerere anamfahamu hata Mlezi wa CCM anafahamu Jinsi Mzee Mbowe alivyofaifanyia Nchi yetu.

    Hakuingia kwenye siasa alibaki kwenye Biashara zake; kwahiyo hakuchota toka serikalini kama Jamaa walioko serikalini sasa hivi, wana mali ndiyo wanaruhusa ya kuitumia. Na tunaiona kama Machame hotel, Na Disco Club ilioko Dar pia Gazeti

    Sasa tukiuliza Lau ana nini mpaka kuwa na Majumba South Afrika lakini hajajenga Mwanza?

    Rais wetu kapeleka watoto kusoma Malawi

    Mafisadi wengi ndani ya CCM...

    Angejaribu kujisafisha yeye Mwenyewe aache Matusi na kuvaa skafu ya bendera ya Taifa ni kosa
     
  20. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #20
    Jun 17, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwanza Mbowe hana mtoto anaesomesha Chekechea kwa sasa hivi. Hilo la kwanza. La pili ishu hapa si kiasi gani Mbowe anatumia kusomesha wanawe bali ni vipi hizo pesa za kusomeshea amezipata.

    TUMBIRI (PhD, University of HULL - UK),
    tumbiri@jamiiforums.com
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...