Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwigulu nchemba;mbowe aliponitaka niache upuuzi wangu,nikarudia tena baada ya siku chache

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Determine, Jul 22, 2012.

  1. D

    Determine JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jana ktk hali isiyotarajiwa Mwingulu Nchemba alikiri kutoa matamko ya kuudhi kwa CDM,alisema alipotupa budget ya upinzani,Mh Mbowe alimtaka aache tabia za ajabu km hiyo,lakini yeye NCHEMBA akasema aliponiambia hvyo nikarudia tena kwa kusema sijui nini ...CDM na sebule. n.k

    mytake.. CCM wampeleke Haraka Milembe huyu mtu,na ikiwezekana asiruhusiwe kuhutubia kabla ya hotuba zake kuhaririwa,lasivyo anashiriki kwa kiwango cha juu sana kuiua CCM DHAIFU
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mie pia nimemsikia na nikamuona kama hakutumia kichwa vizuri na zaidi niliona ameashiria kichwa chake kionekane kina kazi ya kuotesha nywele tu.lol!
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,434
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    bado kidogo tu ataanza kutupa makopo.
     
  4. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli chemba la mavi hilo kazi kubwa kutoa harufu
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Kabla hajafika huko viongozi woooote wa Chamauaji watakuwa wanatembea uchi barabarani, maaana huo mchakamchaka anaowapigisha si mchezo. Mwenyekiti wenu kaamua kuanzisha mashindano ya matusi.
     
  6. F

    FUSO JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,740
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    kumjadili nchemba ni kumpa sifa za bure -- si mwanasiasa kijana mwenye kujenga hoja kama walivyo wenzake wenye kiwango. hamna kitu mule.
     
  7. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ni rahisi sana kumjua Nchemba kama ni hamnazo; yupo kama comedy fulani hivi.
     
  8. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mwigulu ana mapepo mengi sana 1. Ngono/Uzinifu 2. Kichaa/Taahira
     
  9. w

    wikolo JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 801
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Unamaanisha kutupa bajeti ya upinzani chini nakuiita takataka ndo kupigisha watu mchakachaka? Nahisi huyo mh. huwa anapangilia mambo yake hovyo hovyo na sidhani kama huwa anayafanyia tathmini kujua kama yanamjenga au kumbomoa kisiasa.
     
  10. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Achaneni nae huyu mchemba kuendelea kumjadili ni kumpaisha tunamsubilia 2015 tumfanye kama Masha wa Nyamagana.
     
  11. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,366
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Kujisaidia kunahita faragha mkuu. Mbunge mzima huna stara hata kidogo? Ivi aliyekunanihilu alitembea na nini?
     
  12. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #12
    Jul 22, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mwigulu jembe bana, ndo jembe pekee linalotegemewa CCM.
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,810
    Likes Received: 5,134
    Trophy Points: 280
    hacha utoto wewe mwenyewe alaf una sema kabla ajafika.
    Ulitakiwa kusema kabla hauja fika!

    Kweli kila mtu ameona laana uliyo nayo na kweli lazima utakuja kuokota makopo!
     
  14. D

    Determine JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Halafu NUPE wao..eti mengine atasema yeye Nchemba! ndo LINCHEMBA linakuja na kusema aliponiambia niache namimi nikarudia tena,mara hii nikifananisha CDM kama familia moja inayokutana bungeni na sebuleni,hlf press conf...ikaishia hapo...
    sikuwaelewa wote NUPI NA NCHEMBI
     
  15. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #15
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    USISAHAU KALE KA MSEMO: "UKIMWAMSHA ALIYELALA..."! waacheni waendelee kuiamsha TZ ili tuinyakue dola 2015.

     
  16. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nakubaliana na wewe mkuu. Huyu f*** akipimwa DNA yumkini watakuta si za bin Adam!
     
  17. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #17
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Kila nkimcheki huyu jamaa sioni kama upstairs kuko salama!!!
     
  18. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #18
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,368
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    kichaa huyu kijana,au anavuta bangi
     
  19. H

    Haki Yetu Senior Member

    #19
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naungana na wote waliosema kumjadili Nchemba ni kumpandisha chati asiyostahili, inabidi tujadili mambo yenye tija wanajamvi.
     
  20. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #20
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tunaweza kuonekana sisi vichaa kwa kumjadili huyu mpuuzi
     
Loading...