Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwigulu Nchemba, kwanini unakataza wananchi wasiende kusikiliza mkutano wa CHADEMA?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by MANGUNGO, Mar 26, 2012.

  1. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Mwigulu ni wazi umeishiwa sera na hoja,Dr.slaa mumemshindwa kwa hoja,mnabaki kukataza tusiwasikilize cdm,kwanini?k
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Toka afumaniwe na mke wa kada mwenzie kule Igunga nilimtoa kwenye kundi la watu wenye akili, hivyo msameheni bure manake hazimtoshi.
     
  3. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yule anayefuata itikadi ya chama cha mapinduzi kwa kupindua wake wa makada wenzie.
     
  4. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hawana jipya mkutano wao wa akeri wamezoa wananchi kutoka vijiji vya karibu ili waonekane wanashazi lakini wameshindwa kuvunja umati wa cdm
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180

    ahaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!
    Ndiyo maana!
     
  6. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280

    Inaelekea wewe hukuelewa hoja ya Mwigulu! nazani alichosema Mwigulu ni sahii na kiongozi yeyote hata wa upinzani anastahili kukisema! Kimsingi, alichosema Mwigulu ni kwamba, ikiwa wanachama na wapenzi wa CCM hawawezi kuvumiliaa madongo yanayorushwa na CHADEMA basi ni kheri wasihudhurie mikutano ya CHADEMA kuliko kuhudhuria mikutano hiyo na pale wanaposhindwa kustahimili kuamua kutaka kuanzisha vurugu! Sasa tatizo hapo lipo wapi?! Ni kwamba, kama wanahudhuria mikutano hiyo, basi wawe tayari kuvumilivu chochote kitachosemwa na CHADEMA na kama uvumilivu huo hawana basi wasiende!! Hii ni kauli inayopaswa kutamkwa na kiongozi yeyote asiye mshabiki wa vurugu! Hii ni sawa na Mwislamu kwenda kwenye mahubiri ya Kikristo...lazima uvumilie kusikia kwamba Yesu ni Mungu; huwezi basi usiende! Is like Mkristo anayeenda kwenye mahubiri ya Kiislamu, lazima avumilie kusikia Yesu si Mungu; hawezi basi asiende!! For this, nampa Mwigulu 100% appreciation!
     
  7. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Wameru lazima wamshikishe ukuta kwahiyo namshauri asafishe masaburi yake yawe safi
     
  8. O

    Original JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna haja ya kutumia lugha mbaya.
     
  9. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Wao akina chipanzee ndo waanzilishi wa lugha chafu.mwigulu ni kibuyu
     
  10. m

    mbanguli New Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwigulu kaendea wake za makada wenzie hana jipya
     
  11. eliesikia

    eliesikia JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo na kwenye mahubiri kuna matusi kama ya Lusinde?

    Basi siendi hayo mahubiri. Maana Lusinde hajasoma kabisa alikimbia umande kwa hiyo akitukana sishangai kwa sababu si msomi anakosa weledi wa kisomi mbele ya waliostaarabika
     
  12. R

    Real Masai Senior Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hoja yako haina mashiko.

    Unapofanya mikutano ni dhahiri anayehudhuria anahitaji kujua na kusikiliza sera zako ili aweze kukupa kura yake.Sasa kumwambia mtu asiende kwenye mkutano wa chama fulani si sahii.Alichotakiwa Mwigulu kuhimiza ni amani na utuliuvu.

    Ningemsifu sana kama angelisema hili. Ila kwa kuwa CCM siku zote ndio waanzilishi wa Vurugu, lazima wawe na wazo la vurugu.

    Ninafikiri CCM ndiyo wanaitukana CDM kwenye mikutano yao. Nimefuatilia mikutano ya CDM watoa sera tu inayoeleza matatizo ya wameru.

    CCM lazima wabadilike... We need ACTION and not POROJO.
     
  13. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 335
    Trophy Points: 180
    Hivi ulishaona wapi SHETANI akitaka wafuasi wake waende kusikuiliza neno la MUNGU? SHETANI akishauri hivyo it is like to shoot himself on foot. CCM nao wanafahamu fika, kwamba wakiruhusu wanachama na wapenzi wao kwenda kwenye mikutano ya CDM WATAKOMBOLEWA, Kwasababu watajua mema na mabaya, hulka ya binadamu ataamua kufuata MEMA na kuachana na mabaya (CCM).
     
  14. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    NazDaz kama kawa
     
  15. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kumbe ni mzinifu wa wake za watu ngoja tuchonge na babu amshushe busha
     
  16. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    Hoja ya nani haina mashiko?! Hoja ni ya Mwigulu, ambayo mie naishadidia....we vipi!!!
     
  17. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    ?????!!!!!
    Funguka usiogope!
     
  18. N

    Ngoiva JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwigulu kichwa NAZI
     
  19. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kwa hilo hata nami namuunga mkono.

     
  20. Mwigulu Nchemba

    Mwigulu Nchemba Verified User

    #20
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 336
    Trophy Points: 80
    Nazdaz nakushukuru kwa kuelewa. Nikwamba mtu anakwenda mkutano sio wa chama chake, pia bila kulazimishwa lakini anataka ageuze mkutano kuwa wakwake. Mtadharau lakini mimi nimeyaona madhara kuna kijana alishambuliwa kwa kudakia na kutukana. Nilisema kama mtu amekomaa kidemokrasia asikilize apime mwenyewe baada ya mkutano. Lakini kwa yule anayejua anakerwa na hana mpango wa kusikiliza ni bora abakie kwake. Leo kuna kijana wa CDM akapiga gari la CCM kwa mawe na alipojaribu kukimbia akazidiwa mbio niwambie imemgharim kuliko angebaki nyumban. Anayesema nimeishiwa sawa tu.
     
Loading...